เที่ยวบินราคาถูก สู่ เมลเบิร์น
    (Modify Search)
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Mon, 11 Aug - Thu, 14 Aug
    Garuda Indonesia แวะพัก 1 ที่ 11h 45m
    5:15 pm BKK - 8:00 am (+1) MEL
    Garuda Indonesia แวะพัก 1 ที่ 13h 40m
    9:30 am MEL - 8:10 pm BKK
    ฿23,565
    garuda-indonesia.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย จาการ์ตา

    BKK
    5:15 pm
    3h 20m
    CGK
    8:35 pm
    2h
    CGK
    10:35 pm
    6h 25m
    MEL
    8:00 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    GA869
    Mon 11 Aug, 5:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Mon 11 Aug, 8:35 pm
    CGK จาการ์ตา
    3h 20m
    2h หยุดพักใน จาการ์ตา CGK
    GA716
    Mon 11 Aug, 10:35 pm
    CGK จาการ์ตา
    Tue 12 Aug, 8:00 am
    MEL เมลเบิร์น
    6h 25m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย จาการ์ตา

    MEL
    9:30 am
    7h 20m
    CGK
    1:50 pm
    2h 50m
    CGK
    4:40 pm
    3h 30m
    BKK
    8:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    GA717
    Thu 14 Aug, 9:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Thu 14 Aug, 1:50 pm
    CGK จาการ์ตา
    7h 20m
    2h 50m หยุดพักใน จาการ์ตา CGK
    GA864
    Thu 14 Aug, 4:40 pm
    CGK จาการ์ตา
    Thu 14 Aug, 8:10 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3h 30m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Thu, 18 Sep - Tue, 7 Oct
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    6:25 pm BKK - 10:20 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    7:15 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h
    SYD
    8:45 am
    1h 35m
    MEL
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Thu 18 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 19 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF461
    Fri 19 Sep, 8:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 19 Sep, 10:20 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    7:15 am
    1h 25m
    SYD
    8:40 am
    2h 5m
    SYD
    10:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF410
    Tue 7 Oct, 7:15 am
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 7 Oct, 8:40 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h 5m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Tue 7 Oct, 10:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Tue 7 Oct, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Thu, 18 Sep - Tue, 7 Oct
    Emirates แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    6:25 pm BKK - 10:20 am (+1) MEL
    Emirates แวะพัก 1 ที่ 12h 25m
    4:45 pm MEL - 1:10 am (+1) BKK
    ฿24,230
    emirates.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h
    SYD
    8:45 am
    1h 35m
    MEL
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EK5024
    Thu 18 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 19 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    EK5461
    Fri 19 Sep, 8:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 19 Sep, 10:20 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    4:45 pm
    1h 25m
    SYD
    6:10 pm
    1h 35m
    SYD
    7:45 pm
    9h 25m
    BKK
    1:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EK5448
    Tue 7 Oct, 4:45 pm
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 7 Oct, 6:10 pm
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 35m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    EK419
    Tue 7 Oct, 7:45 pm
    SYD ซิดนีย์
    Wed 8 Oct, 1:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 25m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Thu, 18 Sep - Tue, 7 Oct
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 40m
    6:25 pm BKK - 10:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    7:15 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    8:30 am
    1h 35m
    MEL
    10:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Thu 18 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 19 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF417
    Fri 19 Sep, 8:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 19 Sep, 10:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    7:15 am
    1h 25m
    SYD
    8:40 am
    2h 5m
    SYD
    10:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF410
    Tue 7 Oct, 7:15 am
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 7 Oct, 8:40 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h 5m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Tue 7 Oct, 10:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Tue 7 Oct, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Tue, 30 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 15m
    7:50 pm BKK - 11:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 40m
    3:30 pm MEL - 1:10 am (+1) BKK
    ฿24,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    9:30 am
    1h 35m
    MEL
    11:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF421
    Wed 27 Aug, 9:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    3:30 pm
    1h 25m
    SYD
    4:55 pm
    1h 50m
    SYD
    6:45 pm
    9h 25m
    BKK
    1:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF444
    Tue 30 Sep, 3:30 pm
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 30 Sep, 4:55 pm
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF8419
    Tue 30 Sep, 6:45 pm
    SYD ซิดนีย์
    Wed 1 Oct, 1:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Tue, 30 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 45m
    7:50 pm BKK - 11:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 40m
    3:30 pm MEL - 1:10 am (+1) BKK
    ฿24,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    10:00 am
    1h 35m
    MEL
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF423
    Wed 27 Aug, 10:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    3:30 pm
    1h 25m
    SYD
    4:55 pm
    1h 50m
    SYD
    6:45 pm
    9h 25m
    BKK
    1:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF444
    Tue 30 Sep, 3:30 pm
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 30 Sep, 4:55 pm
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF8419
    Tue 30 Sep, 6:45 pm
    SYD ซิดนีย์
    Wed 1 Oct, 1:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Wed, 10 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 15m
    7:50 pm BKK - 11:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 35m
    6:00 am AVV - 4:35 pm BKK
    ฿24,225
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    9:30 am
    1h 35m
    MEL
    11:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF421
    Wed 27 Aug, 9:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    AVV
    6:00 am
    1h 25m
    SYD
    7:25 am
    2h 20m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF5602
    Wed 10 Sep, 6:00 am
    AVV เมลเบิร์น
    Wed 10 Sep, 7:25 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Jetstar Airways

    2h 20m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Wed 10 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 10 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Wed, 10 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 15m
    7:50 pm BKK - 11:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,345
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    9:30 am
    1h 35m
    MEL
    11:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF421
    Wed 27 Aug, 9:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    1h 50m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Wed 10 Sep, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Wed 10 Sep, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Wed 10 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 10 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Wed, 10 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 15m
    7:50 pm BKK - 11:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 50m
    6:45 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,345
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    9:30 am
    1h 35m
    MEL
    11:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF421
    Wed 27 Aug, 9:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:45 am
    1h 25m
    SYD
    8:10 am
    1h 35m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF406
    Wed 10 Sep, 6:45 am
    MEL เมลเบิร์น
    Wed 10 Sep, 8:10 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 35m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Wed 10 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 10 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Wed, 10 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 45m
    7:50 pm BKK - 11:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,345
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    10:00 am
    1h 35m
    MEL
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF423
    Wed 27 Aug, 10:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    1h 50m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Wed 10 Sep, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Wed 10 Sep, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Wed 10 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 10 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Tue, 26 Aug - Wed, 10 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 45m
    7:50 pm BKK - 11:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 50m
    6:45 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿24,345
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    10:00 am
    1h 35m
    MEL
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Tue 26 Aug, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 27 Aug, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF423
    Wed 27 Aug, 10:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 27 Aug, 11:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:45 am
    1h 25m
    SYD
    8:10 am
    1h 35m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF406
    Wed 10 Sep, 6:45 am
    MEL เมลเบิร์น
    Wed 10 Sep, 8:10 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 35m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Wed 10 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Wed 10 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Wed, 3 Sep - Fri, 28 Nov
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    6:25 pm BKK - 10:20 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 3:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h
    SYD
    8:45 am
    1h 35m
    MEL
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Wed 3 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Thu 4 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF461
    Thu 4 Sep, 8:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Thu 4 Sep, 10:20 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    2h
    SYD
    9:55 am
    9h 40m
    BKK
    3:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Fri 28 Nov, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Fri 28 Nov, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Fri 28 Nov, 9:55 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 28 Nov, 3:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 40m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Wed, 3 Sep - Fri, 28 Nov
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 15m
    7:50 pm BKK - 11:05 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 3:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    1h 45m
    SYD
    9:30 am
    1h 35m
    MEL
    11:05 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Wed 3 Sep, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Thu 4 Sep, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    1h 45m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF421
    Thu 4 Sep, 9:30 am
    SYD ซิดนีย์
    Thu 4 Sep, 11:05 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    2h
    SYD
    9:55 am
    9h 40m
    BKK
    3:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Fri 28 Nov, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Fri 28 Nov, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Fri 28 Nov, 9:55 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 28 Nov, 3:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 40m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Wed, 3 Sep - Fri, 28 Nov
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 45m
    7:50 pm BKK - 11:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 3:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    10:00 am
    1h 35m
    MEL
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Wed 3 Sep, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Thu 4 Sep, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF423
    Thu 4 Sep, 10:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Thu 4 Sep, 11:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    2h
    SYD
    9:55 am
    9h 40m
    BKK
    3:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Fri 28 Nov, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Fri 28 Nov, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Fri 28 Nov, 9:55 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 28 Nov, 3:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 40m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Wed, 3 Sep - Fri, 28 Nov
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    6:25 pm BKK - 10:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 3:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    9:00 am
    1h 35m
    MEL
    10:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Wed 3 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Thu 4 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF419
    Thu 4 Sep, 9:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Thu 4 Sep, 10:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    2h
    SYD
    9:55 am
    9h 40m
    BKK
    3:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Fri 28 Nov, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Fri 28 Nov, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Fri 28 Nov, 9:55 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 28 Nov, 3:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 40m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Thu, 18 Sep - Tue, 7 Oct
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    6:25 pm BKK - 10:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    7:15 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    9:00 am
    1h 35m
    MEL
    10:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Thu 18 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 19 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF419
    Fri 19 Sep, 9:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 19 Sep, 10:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    7:15 am
    1h 25m
    SYD
    8:40 am
    2h 5m
    SYD
    10:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF410
    Tue 7 Oct, 7:15 am
    MEL เมลเบิร์น
    Tue 7 Oct, 8:40 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h 5m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Tue 7 Oct, 10:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Tue 7 Oct, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Mon, 1 Sep - Sun, 14 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    6:25 pm BKK - 10:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 35m
    6:00 am MEL - 4:35 pm BKK
    ฿25,230
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    9:00 am
    1h 35m
    MEL
    10:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF24
    Mon 1 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Tue 2 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF419
    Tue 2 Sep, 9:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Tue 2 Sep, 10:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:00 am
    1h 25m
    SYD
    7:25 am
    2h 20m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF400
    Sun 14 Sep, 6:00 am
    MEL เมลเบิร์น
    Sun 14 Sep, 7:25 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h 20m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Sun 14 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Sun 14 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Wed, 3 Sep - Fri, 28 Nov
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 11h 20m
    5:30 pm BKK - 7:50 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    6:30 am MEL - 3:35 pm BKK
    ฿26,015
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย สิงคโปร์

    BKK
    5:30 pm
    2h 30m
    SIN
    9:00 pm
    1h 40m
    SIN
    10:40 pm
    7h 10m
    MEL
    7:50 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF4213
    Wed 3 Sep, 5:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 3 Sep, 9:00 pm
    SIN สิงคโปร์
    2h 30m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Jetstar Asia Airways

    1h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    QF8404
    Wed 3 Sep, 10:40 pm
    SIN สิงคโปร์
    Thu 4 Sep, 7:50 am
    MEL เมลเบิร์น
    7h 10m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    6:30 am
    1h 25m
    SYD
    7:55 am
    2h
    SYD
    9:55 am
    9h 40m
    BKK
    3:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF404
    Fri 28 Nov, 6:30 am
    MEL เมลเบิร์น
    Fri 28 Nov, 7:55 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Fri 28 Nov, 9:55 am
    SYD ซิดนีย์
    Fri 28 Nov, 3:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 40m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Sun, 28 Sep - Thu, 30 Oct
    Emirates แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    6:25 pm BKK - 10:20 am (+1) MEL
    Emirates แวะพัก 1 ที่ 12h 25m
    4:30 pm MEL - 12:55 am (+1) BKK
    ฿26,115
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    6:25 pm
    9h 20m
    SYD
    6:45 am (+1)
    2h
    SYD
    8:45 am
    1h 35m
    MEL
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EK5024
    Sun 28 Sep, 6:25 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Mon 29 Sep, 6:45 am
    SYD ซิดนีย์
    9h 20m
    2h หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    EK5461
    Mon 29 Sep, 8:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Mon 29 Sep, 10:20 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    MEL
    4:30 pm
    1h 25m
    SYD
    5:55 pm
    1h 50m
    SYD
    7:45 pm
    9h 10m
    BKK
    12:55 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EK5450
    Thu 30 Oct, 4:30 pm
    MEL เมลเบิร์น
    Thu 30 Oct, 5:55 pm
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m
    1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    EK419
    Thu 30 Oct, 7:45 pm
    SYD ซิดนีย์
    Fri 31 Oct, 12:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 10m
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป เมลเบิร์น Mon, 1 Sep - Sun, 14 Sep
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 12h 45m
    7:50 pm BKK - 11:35 am (+1) MEL
    Qantas แวะพัก 1 ที่ 13h 35m
    6:00 am AVV - 4:35 pm BKK
    ฿26,115
    qantas.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เมลเบิร์น โดย ซิดนีย์

    BKK
    7:50 pm
    8h 55m
    SYD
    7:45 am (+1)
    2h 15m
    SYD
    10:00 am
    1h 35m
    MEL
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF8418
    Mon 1 Sep, 7:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Tue 2 Sep, 7:45 am
    SYD ซิดนีย์
    8h 55m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Emirates

    2h 15m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF423
    Tue 2 Sep, 10:00 am
    SYD ซิดนีย์
    Tue 2 Sep, 11:35 am
    MEL เมลเบิร์น
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก เมลเบิร์น ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ซิดนีย์

    AVV
    6:00 am
    1h 25m
    SYD
    7:25 am
    2h 20m
    SYD
    9:45 am
    9h 50m
    BKK
    4:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QF5602
    Sun 14 Sep, 6:00 am
    AVV เมลเบิร์น
    Sun 14 Sep, 7:25 am
    SYD ซิดนีย์
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Jetstar Airways

    2h 20m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
    QF23
    Sun 14 Sep, 9:45 am
    SYD ซิดนีย์
    Sun 14 Sep, 4:35 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 50m