เที่ยวบินราคาถูกจาก อุดรธานี สู่ เวียดนาม
    (แก้ไขการค้นหา)
    • สายการบิน
    • เที่ยวบิน

    เที่ยวบินราคาถูกจาก อุดรธานี สู่ เวียดนาม

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    Vietnam Airlines 9 ผลลัพธ์ ฿17,652 เลือก
    Qatar Airways 1 ผลลัพธ์ ฿49,017 เลือก
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 11h 20m
    8:30 am DAD - 7:50 pm UTH
    ฿17,580
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮานอย, กรุงเทพมหานคร

    DAD
    8:30 am
    1h 15m
    HAN
    9:45 am
    3h 10m
    HAN
    12:55 pm
    1h 50m
    BKK
    2:45 pm
    4h
    BKK
    6:45 pm
    1h 5m
    UTH
    7:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN160
    8:30 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    9:45 am, 4 Jan Sun
    HAN ฮานอย
    1h 15m
    3h 10m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN615
    12:55 pm, 4 Jan Sun
    HAN ฮานอย
    2:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    4h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG355
    6:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 7h 45m
    6:00 am DAD - 1:45 pm UTH
    ฿36,946
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย โฮจิมินห์ ซิตี้, กรุงเทพมหานคร

    DAD
    6:00 am
    1h 15m
    SGN
    7:15 am
    2h 50m
    SGN
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    1h 10m
    BKK
    12:40 pm
    1h 5m
    UTH
    1:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN101
    6:00 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    7:15 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 15m
    2h 50m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    TG551
    10:05 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    11:30 am, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG353
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 6h 30m
    7:15 am DAD - 1:45 pm UTH
    ฿37,821
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย โฮจิมินห์ ซิตี้, กรุงเทพมหานคร

    DAD
    7:15 am
    1h 20m
    SGN
    8:35 am
    1h 30m
    SGN
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    1h 10m
    BKK
    12:40 pm
    1h 5m
    UTH
    1:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    BL591
    7:15 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    8:35 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 20m
    1h 30m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    TG551
    10:05 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    11:30 am, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG353
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 7h 45m
    6:00 am DAD - 1:45 pm UTH
    ฿49,017
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h 30m
    BKK
    12:50 pm
    1h 55m
    HAN
    2:45 pm
    2h 25m
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h 30m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    QR828
    12:50 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:45 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 55m
    2h 25m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย โฮจิมินห์ ซิตี้, กรุงเทพมหานคร

    DAD
    6:00 am
    1h 15m
    SGN
    7:15 am
    2h 50m
    SGN
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    1h 10m
    BKK
    12:40 pm
    1h 5m
    UTH
    1:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN101
    6:00 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    7:15 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 15m
    2h 50m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    TG551
    10:05 am, 4 Jan Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    11:30 am, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG353
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 55m
    9:55 am DAD - 7:50 pm UTH
    ฿57,063
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    1h 45m
    HKG
    2:25 pm
    3h
    BKK
    4:25 pm
    2h 20m
    BKK
    6:45 pm
    1h 5m
    UTH
    7:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    CX5227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Dragonair

    1h 45m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    CX751
    2:25 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:25 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3h
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG355
    6:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 55m
    9:55 am DAD - 7:50 pm UTH
    ฿57,063
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    1h 45m
    HKG
    2:25 pm
    3h
    BKK
    4:25 pm
    2h 20m
    BKK
    6:45 pm
    1h 5m
    UTH
    7:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KA227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m
    1h 45m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    CX751
    2:25 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:25 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3h
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG355
    6:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 8h 55m
    9:55 am DAD - 6:50 pm UTH
    ฿58,497
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    1h 45m
    HKG
    2:25 pm
    3h
    BKK
    4:25 pm
    1h 20m
    BKK
    5:45 pm
    1h 5m
    UTH
    6:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    CX5227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Dragonair

    1h 45m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    CX751
    2:25 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:25 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3h
    1h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG2008
    5:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 8h 55m
    9:55 am DAD - 6:50 pm UTH
    ฿58,497
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    1h 45m
    HKG
    2:25 pm
    3h
    BKK
    4:25 pm
    1h 20m
    BKK
    5:45 pm
    1h 5m
    UTH
    6:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KA227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m
    1h 45m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    CX751
    2:25 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:25 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3h
    1h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG2008
    5:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 55m
    9:55 am DAD - 7:50 pm UTH
    ฿67,951
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    2h 20m
    HKG
    3:00 pm
    2h 45m
    BKK
    4:45 pm
    2h
    BKK
    6:45 pm
    1h 5m
    UTH
    7:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KA227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m
    2h 20m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    TG629
    3:00 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2h 45m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG355
    6:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 4 Jan อุดรธานี ไป ดานัง Mon, 29 Dec - Sun, 4 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 10m
    9:15 am UTH - 6:25 pm DAD
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 9h 55m
    9:55 am DAD - 7:50 pm UTH
    ฿67,951
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก อุดรธานี ไปยัง ดานัง โดย กรุงเทพมหานคร, ฮานอย

    UTH
    9:15 am
    1h 5m
    BKK
    10:20 am
    2h
    BKK
    12:20 pm
    1h 50m
    HAN
    2:10 pm
    3h
    HAN
    5:10 pm
    1h 15m
    DAD
    6:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG352
    9:15 am, 29 Dec Mon
    UTH อุดรธานี
    10:20 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    VN610
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN175
    5:10 pm, 29 Dec Mon
    HAN ฮานอย
    6:25 pm, 29 Dec Mon
    DAD ดานัง
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก ดานัง ไปยัง อุดรธานี โดย ฮ่องกง , กรุงเทพมหานคร

    DAD
    9:55 am
    1h 45m
    HKG
    12:40 pm
    2h 20m
    HKG
    3:00 pm
    2h 45m
    BKK
    4:45 pm
    2h
    BKK
    6:45 pm
    1h 5m
    UTH
    7:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    CX5227
    9:55 am, 4 Jan Sun
    DAD ดานัง
    12:40 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    1h 45m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Dragonair

    2h 20m หยุดพักใน ฮ่องกง HKG
    TG629
    3:00 pm, 4 Jan Sun
    HKG ฮ่องกง
    4:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2h 45m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG355
    6:45 pm, 4 Jan Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:50 pm, 4 Jan Sun
    UTH อุดรธานี
    1h 5m