×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูกจาก นครพนม สู่ กรุงเทพมหานคร
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา
    • สายการบิน
    • ตั๋วเครื่องบิน
    • ตารางเวลา

    เที่ยวบินราคาถูกจาก นครพนม สู่ กรุงเทพมหานคร

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    แอร์เอเชีย 3 ผลลัพธ์ ฿1,813 เลือก
    ขาออก: Fri, 26 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul นครพนม ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 26 Jun - Wed, 1 Jul
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 15m
    10:10 am KOP - 11:25 am DMK
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 15m
    8:30 am DMK - 9:45 am KOP
    ฿1,823
    airasia.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก นครพนม ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    KOP
    10:10 am
    1h 15m
    DMK
    11:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3399
    10:10 am, 26 Jun Fri
    KOP นครพนม
    11:25 am, 26 Jun Fri
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง นครพนม

    DMK
    8:30 am
    1h 15m
    KOP
    9:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3398
    8:30 am, 1 Jul Wed
    DMK กรุงเทพมหานคร
    9:45 am, 1 Jul Wed
    KOP นครพนม
    1h 15m
    ขาออก: Fri, 26 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul นครพนม ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 26 Jun - Wed, 1 Jul
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 15m
    10:10 am KOP - 11:25 am DMK
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 10m
    3:10 pm DMK - 4:20 pm KOP
    ฿1,823
    airasia.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก นครพนม ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    KOP
    10:10 am
    1h 15m
    DMK
    11:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3399
    10:10 am, 26 Jun Fri
    KOP นครพนม
    11:25 am, 26 Jun Fri
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 15m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง นครพนม

    DMK
    3:10 pm
    1h 10m
    KOP
    4:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3396
    3:10 pm, 1 Jul Wed
    DMK กรุงเทพมหานคร
    4:20 pm, 1 Jul Wed
    KOP นครพนม
    1h 10m
    ขาออก: Fri, 26 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul นครพนม ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 26 Jun - Wed, 1 Jul
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    4:45 pm KOP - 5:50 pm DMK
    แอร์เอเชีย เที่ยวบินตรง 1h 10m
    3:10 pm DMK - 4:20 pm KOP
    ฿1,923
    airasia.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก นครพนม ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    KOP
    4:45 pm
    1h 5m
    DMK
    5:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3397
    4:45 pm, 26 Jun Fri
    KOP นครพนม
    5:50 pm, 26 Jun Fri
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง นครพนม

    DMK
    3:10 pm
    1h 10m
    KOP
    4:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    FD3396
    3:10 pm, 1 Jul Wed
    DMK กรุงเทพมหานคร
    4:20 pm, 1 Jul Wed
    KOP นครพนม
    1h 10m
    • ขาออก
      เดินทางถึง
      สายการบิน
      ตั๋วเครื่องบิน
      เครื่องบิน
      จ.
      อ.
      พ.
      พฤ.
      ศ.
      ส.
      อา.
    • 10:10 AM
      11:25 AM
      FD3399
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
    • 12:00 PM
      01:10 PM
      DD9515
      738
      ยุบ
      พฤ
      อา
    • 04:45 PM
      05:50 PM
      FD3397
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
    ตารางเที่ยวบินจาก กรุงเทพมหานคร สู่ นครพนม