• ราคา
    • ขาออก
    • เดินทางถึง
    Air France แวะพัก 1 ที่ 18h 10m
    8:10 am TLV - 6:20 am (+1) BKK
    KLM แวะพัก 1 ที่ 18h 30m
    12:05 pm BKK - 2:35 am (+1) TLV
    ฿36,131
    airfrance.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Wed, 21 May - Sat, 21 Jun

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ปารีส

    TLV
    8:10 am
    5h
    CDG
    12:10 pm
    2h 5m
    CDG
    2:15 pm
    11h 5m
    BKK
    6:20 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AF1321
    Wed 21 May, 8:10 am
    TLV เทล เอวิฟ
    Wed 21 May, 12:10 pm
    CDG ปารีส
    5h
    2h 5m หยุดพักใน ปารีส CDG
    AF166
    Wed 21 May, 2:15 pm
    CDG ปารีส
    Thu 22 May, 6:20 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อัมสเตอร์ดัม

    BKK
    12:05 pm
    11h 35m
    AMS
    6:40 pm
    2h 25m
    AMS
    9:05 pm
    4h 30m
    TLV
    2:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KL876
    Sat 21 Jun, 12:05 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 21 Jun, 6:40 pm
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    11h 35m
    2h 25m หยุดพักใน อัมสเตอร์ดัม AMS
    KL461
    Sat 21 Jun, 9:05 pm
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    Sun 22 Jun, 2:35 am
    TLV เทล เอวิฟ
    4h 30m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 30m
    9:20 pm TLV - 2:50 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 45m
    11:45 pm BKK - 11:30 am (+1) TLV
    ฿38,395
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 1 Feb - Tue, 17 Feb

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 20m
    IST
    11:40 pm
    1h 15m
    IST
    12:55 am
    8h 55m
    BKK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Sun 1 Feb, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 1 Feb, 11:40 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 20m
    1h 15m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Mon 2 Feb, 12:55 am
    IST อิสตันบูล
    Mon 2 Feb, 2:50 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:45 pm
    10h 55m
    IST
    5:40 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:20 am
    2h 10m
    TLV
    11:30 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Tue 17 Feb, 11:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 18 Feb, 5:40 am
    IST อิสตันบูล
    10h 55m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Wed 18 Feb, 9:20 am
    IST อิสตันบูล
    Wed 18 Feb, 11:30 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 10m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 15m
    12:30 pm TLV - 9:45 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 45m
    11:45 pm BKK - 11:30 am (+1) TLV
    ฿40,821
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 1 Feb - Tue, 17 Feb

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:30 pm
    2h 20m
    IST
    2:50 pm
    5h
    IST
    7:50 pm
    8h 55m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Sun 1 Feb, 12:30 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 1 Feb, 2:50 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 20m
    5h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Sun 1 Feb, 7:50 pm
    IST อิสตันบูล
    Mon 2 Feb, 9:45 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:45 pm
    10h 55m
    IST
    5:40 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:20 am
    2h 10m
    TLV
    11:30 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Tue 17 Feb, 11:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 18 Feb, 5:40 am
    IST อิสตันบูล
    10h 55m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Wed 18 Feb, 9:20 am
    IST อิสตันบูล
    Wed 18 Feb, 11:30 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 10m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 5m
    12:20 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 20m
    10:55 am BKK - 8:15 pm TLV
    ฿44,832
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:20 pm
    1h 15m
    IST
    2:35 pm
    5h 30m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Fri 10 Oct, 12:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 2:35 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    5h 30m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Fri 10 Oct, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    11h 15m
    IST
    5:10 pm
    1h
    IST
    6:10 pm
    2h 5m
    TLV
    8:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sat 25 Oct, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 25 Oct, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    11h 15m
    1h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK788
    Sat 25 Oct, 6:10 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 25 Oct, 8:15 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 17h 30m
    3:45 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 20m
    10:55 am BKK - 8:15 pm TLV
    ฿44,832
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:45 pm
    1h 15m
    IST
    6:00 pm
    6h 40m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Fri 10 Oct, 3:45 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 6:00 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    6h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Sat 11 Oct, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    11h 15m
    IST
    5:10 pm
    1h
    IST
    6:10 pm
    2h 5m
    TLV
    8:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sat 25 Oct, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 25 Oct, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    11h 15m
    1h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK788
    Sat 25 Oct, 6:10 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 25 Oct, 8:15 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 40m
    3:45 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 20m
    10:55 am BKK - 8:15 pm TLV
    ฿44,832
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:45 pm
    1h 15m
    IST
    6:00 pm
    2h 5m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Fri 10 Oct, 3:45 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 6:00 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    2h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Fri 10 Oct, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    11h 15m
    IST
    5:10 pm
    1h
    IST
    6:10 pm
    2h 5m
    TLV
    8:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sat 25 Oct, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 25 Oct, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    11h 15m
    1h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK788
    Sat 25 Oct, 6:10 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 25 Oct, 8:15 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 15m
    12:30 pm TLV - 9:45 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 17h 10m
    11:10 am BKK - 11:20 pm TLV
    ฿44,864
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Thu, 4 Dec - Sun, 21 Dec

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:30 pm
    2h 20m
    IST
    2:50 pm
    5h
    IST
    7:50 pm
    8h 55m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Thu 4 Dec, 12:30 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Thu 4 Dec, 2:50 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 20m
    5h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Thu 4 Dec, 7:50 pm
    IST อิสตันบูล
    Fri 5 Dec, 9:45 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:10 am
    10h 55m
    IST
    5:05 pm
    4h 10m
    IST
    9:15 pm
    2h 5m
    TLV
    11:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sun 21 Dec, 11:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 21 Dec, 5:05 pm
    IST อิสตันบูล
    10h 55m
    4h 10m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK790
    Sun 21 Dec, 9:15 pm
    IST อิสตันบูล
    Sun 21 Dec, 11:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 13h 5m
    3:40 pm TLV - 9:45 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 45m
    11:45 pm BKK - 11:30 am (+1) TLV
    ฿44,864
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 1 Feb - Tue, 17 Feb

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:40 pm
    2h 25m
    IST
    6:05 pm
    1h 45m
    IST
    7:50 pm
    8h 55m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Sun 1 Feb, 3:40 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 1 Feb, 6:05 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 25m
    1h 45m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Sun 1 Feb, 7:50 pm
    IST อิสตันบูล
    Mon 2 Feb, 9:45 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:45 pm
    10h 55m
    IST
    5:40 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:20 am
    2h 10m
    TLV
    11:30 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Tue 17 Feb, 11:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 18 Feb, 5:40 am
    IST อิสตันบูล
    10h 55m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Wed 18 Feb, 9:20 am
    IST อิสตันบูล
    Wed 18 Feb, 11:30 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 10m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 17h 5m
    12:20 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 50m
    11:30 pm BKK - 11:20 am (+1) TLV
    ฿46,482
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Wed, 21 May - Sat, 21 Jun

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:20 pm
    2h 15m
    IST
    2:35 pm
    5h 30m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Wed 21 May, 12:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Wed 21 May, 2:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    5h 30m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Wed 21 May, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Thu 22 May, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    5:35 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:15 am
    2h 5m
    TLV
    11:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 21 Jun, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 22 Jun, 5:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Sun 22 Jun, 9:15 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 22 Jun, 11:20 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    9:20 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 50m
    11:30 pm BKK - 11:20 am (+1) TLV
    ฿46,482
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Wed, 21 May - Sat, 21 Jun

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 15m
    IST
    11:35 pm
    1h 5m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Wed 21 May, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Wed 21 May, 11:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Thu 22 May, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Thu 22 May, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    5:35 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:15 am
    2h 5m
    TLV
    11:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 21 Jun, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 22 Jun, 5:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Sun 22 Jun, 9:15 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 22 Jun, 11:20 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 13h 40m
    3:45 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 50m
    11:30 pm BKK - 11:20 am (+1) TLV
    ฿46,482
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Wed, 21 May - Sat, 21 Jun

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:45 pm
    2h 15m
    IST
    6:00 pm
    2h 5m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Wed 21 May, 3:45 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Wed 21 May, 6:00 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    2h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Wed 21 May, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Thu 22 May, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    5:35 am (+1)
    3h 40m
    IST
    9:15 am
    2h 5m
    TLV
    11:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 21 Jun, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 22 Jun, 5:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    3h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK794
    Sun 22 Jun, 9:15 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 22 Jun, 11:20 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    9:20 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    10:55 am BKK - 8:15 pm TLV
    ฿48,875
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 17h มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 27 Jul - Sat, 30 Aug

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 15m
    IST
    11:35 pm
    1h 5m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Sun 27 Jul, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 27 Jul, 11:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Mon 28 Jul, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Mon 28 Jul, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    10h 15m
    IST
    5:10 pm
    1h
    IST
    6:10 pm
    2h 5m
    TLV
    8:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sat 30 Aug, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 30 Aug, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    10h 15m
    1h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK788
    Sat 30 Aug, 6:10 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 30 Aug, 8:15 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    9:20 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    10:55 am BKK - 8:15 pm TLV
    ฿48,875
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 17h มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 27 Jul - Sun, 24 Aug

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 15m
    IST
    11:35 pm
    1h 5m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Sun 27 Jul, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 27 Jul, 11:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Mon 28 Jul, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Mon 28 Jul, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    10h 15m
    IST
    5:10 pm
    1h
    IST
    6:10 pm
    2h 5m
    TLV
    8:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sun 24 Aug, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 24 Aug, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    10h 15m
    1h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK788
    Sun 24 Aug, 6:10 pm
    IST อิสตันบูล
    Sun 24 Aug, 8:15 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 17h 30m
    3:45 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 15m
    11:30 pm BKK - 8:45 am (+1) TLV
    ฿48,875
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:45 pm
    1h 15m
    IST
    6:00 pm
    6h 40m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Fri 10 Oct, 3:45 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 6:00 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    6h 40m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Sat 11 Oct, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    4:35 am (+1)
    2h 10m
    IST
    6:45 am
    2h
    TLV
    8:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 25 Oct, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 26 Oct, 4:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    2h 10m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK784
    Sun 26 Oct, 6:45 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 26 Oct, 8:45 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 40m
    3:45 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 15m
    11:30 pm BKK - 8:45 am (+1) TLV
    ฿48,875
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    3:45 pm
    1h 15m
    IST
    6:00 pm
    2h 5m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK787
    Fri 10 Oct, 3:45 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 6:00 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    2h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Fri 10 Oct, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    4:35 am (+1)
    2h 10m
    IST
    6:45 am
    2h
    TLV
    8:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 25 Oct, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 26 Oct, 4:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    2h 10m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK784
    Sun 26 Oct, 6:45 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 26 Oct, 8:45 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 5m
    12:20 pm TLV - 9:25 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h 15m
    11:30 pm BKK - 8:45 am (+1) TLV
    ฿48,875
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Fri, 10 Oct - Sat, 25 Oct

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:20 pm
    1h 15m
    IST
    2:35 pm
    5h 30m
    IST
    8:05 pm
    9h 20m
    BKK
    9:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Fri 10 Oct, 12:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Fri 10 Oct, 2:35 pm
    IST อิสตันบูล
    1h 15m
    5h 30m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Fri 10 Oct, 8:05 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 11 Oct, 9:25 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    4:35 am (+1)
    2h 10m
    IST
    6:45 am
    2h
    TLV
    8:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Sat 25 Oct, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 26 Oct, 4:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    2h 10m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK784
    Sun 26 Oct, 6:45 am
    IST อิสตันบูล
    Sun 26 Oct, 8:45 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 15m
    12:30 pm TLV - 9:45 am (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 14h
    11:45 pm BKK - 8:45 am (+1) TLV
    ฿48,908
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 3d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 1 Feb - Tue, 17 Feb

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    12:30 pm
    2h 20m
    IST
    2:50 pm
    5h
    IST
    7:50 pm
    8h 55m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK795
    Sun 1 Feb, 12:30 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 1 Feb, 2:50 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 20m
    5h หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK64
    Sun 1 Feb, 7:50 pm
    IST อิสตันบูล
    Mon 2 Feb, 9:45 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:45 pm
    10h 55m
    IST
    5:40 am (+1)
    1h 5m
    IST
    6:45 am
    2h
    TLV
    8:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Tue 17 Feb, 11:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 18 Feb, 5:40 am
    IST อิสตันบูล
    10h 55m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK784
    Wed 18 Feb, 6:45 am
    IST อิสตันบูล
    Wed 18 Feb, 8:45 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    9:20 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 13h 20m
    11:30 pm BKK - 8:50 am (+1) TLV
    ฿48,908
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 1d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Tue, 8 Jul - Thu, 24 Jul

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 15m
    IST
    11:35 pm
    1h 5m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Tue 8 Jul, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Tue 8 Jul, 11:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Wed 9 Jul, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Wed 9 Jul, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    11:30 pm
    10h 5m
    IST
    5:35 am (+1)
    1h 10m
    IST
    6:45 am
    2h 5m
    TLV
    8:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK69
    Thu 24 Jul, 11:30 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 25 Jul, 5:35 am
    IST อิสตันบูล
    10h 5m
    1h 10m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK784
    Fri 25 Jul, 6:45 am
    IST อิสตันบูล
    Fri 25 Jul, 8:50 am
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m
    Air France แวะพัก 1 ที่ 18h 10m
    8:10 am TLV - 6:20 am (+1) BKK
    KLM แวะพัก 1 ที่ 18h 30m
    12:05 pm BKK - 2:35 am (+1) TLV
    ฿49,069
    klm.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 5d มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 31 Aug - Tue, 30 Sep

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ปารีส

    TLV
    8:10 am
    5h
    CDG
    12:10 pm
    2h 5m
    CDG
    2:15 pm
    11h 5m
    BKK
    6:20 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AF1321
    Sun 31 Aug, 8:10 am
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 31 Aug, 12:10 pm
    CDG ปารีส
    5h
    2h 5m หยุดพักใน ปารีส CDG
    AF166
    Sun 31 Aug, 2:15 pm
    CDG ปารีส
    Mon 1 Sep, 6:20 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อัมสเตอร์ดัม

    BKK
    12:05 pm
    11h 35m
    AMS
    6:40 pm
    2h 25m
    AMS
    9:05 pm
    4h 30m
    TLV
    2:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KL876
    Tue 30 Sep, 12:05 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Tue 30 Sep, 6:40 pm
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    11h 35m
    2h 25m หยุดพักใน อัมสเตอร์ดัม AMS
    KL461
    Tue 30 Sep, 9:05 pm
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    Wed 1 Oct, 2:35 am
    TLV เทล เอวิฟ
    4h 30m
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 55m
    9:20 pm TLV - 2:15 pm (+1) BKK
    Turkish Airlines แวะพัก 1 ที่ 16h 25m
    10:55 am BKK - 11:20 pm TLV
    ฿51,107
    turkishairlines.com
    แสดงรายละเอียด
    พบ 17h มาแล้ว
    เทล เอวิฟ ไป กรุงเทพมหานคร Sun, 27 Jul - Sat, 23 Aug

    ขาออก: จาก เทล เอวิฟ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อิสตันบูล

    TLV
    9:20 pm
    2h 15m
    IST
    11:35 pm
    1h 5m
    IST
    12:40 am
    9h 35m
    BKK
    2:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK789
    Sun 27 Jul, 9:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    Sun 27 Jul, 11:35 pm
    IST อิสตันบูล
    2h 15m
    1h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK68
    Mon 28 Jul, 12:40 am
    IST อิสตันบูล
    Mon 28 Jul, 2:15 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง เทล เอวิฟ โดย อิสตันบูล

    BKK
    10:55 am
    10h 15m
    IST
    5:10 pm
    4h 5m
    IST
    9:15 pm
    2h 5m
    TLV
    11:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TK65
    Sat 23 Aug, 10:55 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sat 23 Aug, 5:10 pm
    IST อิสตันบูล
    10h 15m
    4h 5m หยุดพักใน อิสตันบูล IST
    TK790
    Sat 23 Aug, 9:15 pm
    IST อิสตันบูล
    Sat 23 Aug, 11:20 pm
    TLV เทล เอวิฟ
    2h 5m

    เที่ยวบินราคาถูกจาก อิสราเอล สู่ กรุงเทพมหานคร

    Searching for cheap flights from อิสราเอล to กรุงเทพมหานคร? Find the best airline ticket deals on กรุงเทพมหานคร flights with th.wego.com. Search Wego to find cheap flights from อิสราเอล to กรุงเทพมหานคร, at the lowest airfares and even last minute availability. Get the best flight deal by comparing กรุงเทพมหานคร flights on various airlines with Wego.

    Wego also helps you find cheap accommodation in กรุงเทพมหานคร. Search our wide selection of กรุงเทพมหานคร hotels and accommodation for every budget.