×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูกจาก ภูเก็ต สู่ ฮ่องกง
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา
    • สายการบิน
    • ตั๋วเครื่องบิน

    เที่ยวบินราคาถูกจาก ภูเก็ต สู่ ฮ่องกง

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    HK Express 9 ผลลัพธ์ ฿14,461 เลือก
    Malaysia Airlines 88 ผลลัพธ์ ฿17,044 เลือก
    แอร์เอเชีย 6 ผลลัพธ์ ฿21,930 เลือก
    ดรากอนแอร์ 105 ผลลัพธ์ ฿22,066 เลือก
    Cebu Pacific 2 ผลลัพธ์ ฿22,547 เลือก
    ไทเกอร์แอร์ 4 ผลลัพธ์ ฿22,654 เลือก
    บางกอกแอร์เวย์ 24 ผลลัพธ์ ฿22,877 เลือก
    เจ็ตสตาร์แอร์เวย์ 1 ผลลัพธ์ ฿25,446 เลือก
    คาเธ่ย์แปซิฟิค 76 ผลลัพธ์ ฿38,099 เลือก
    สิงคโปร์แอร์ไลน์ 2 ผลลัพธ์ ฿76,223 เลือก
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    HK Express เที่ยวบินตรง 3h 5m
    3:15 am HKT - 7:20 am HKG
    HK Express เที่ยวบินตรง 3h 45m
    11:30 pm HKG - 2:15 am (+1) HKT
    ฿14,440
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง

    HKT
    3:15 am
    3h 5m
    HKG
    7:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    UO764
    3:15 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    7:20 am, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต

    HKG
    11:30 pm
    3h 45m
    HKT
    2:15 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    UO763
    11:30 pm, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    2:15 am, 24 Feb Tue
    HKT ภูเก็ต
    3h 45m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    HK Express เที่ยวบินตรง 3h 5m
    3:15 am HKT - 7:20 am HKG
    เจ็ตสตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 13h 55m
    8:25 pm HKG - 9:20 am (+1) HKT
    ฿15,121
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง

    HKT
    3:15 am
    3h 5m
    HKG
    7:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    UO764
    3:15 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    7:20 am, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย สิงคโปร์

    HKG
    8:25 pm
    3h 55m
    SIN
    12:20 am (+1)
    8h 5m
    SIN
    8:25 am
    1h 55m
    HKT
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JQ696
    8:25 pm, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    12:20 am, 24 Feb Tue
    SIN สิงคโปร์
    3h 55m
    8h 5m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    JQ533
    8:25 am, 24 Feb Tue
    SIN สิงคโปร์
    9:20 am, 24 Feb Tue
    HKT ภูเก็ต
    1h 55m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 11h 30m
    10:30 am HKT - 11:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 5m
    2:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    6h 25m
    KUL
    7:25 pm
    3h 35m
    HKG
    11:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    6h 25m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH78
    7:25 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    11:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    2:40 pm
    3h 45m
    KUL
    6:25 pm
    10h
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH73
    2:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    6:25 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 45m
    10h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 22 Feb Sun
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 50m
    5:45 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 5m
    2:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    7h 45m
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    7h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    2:40 pm
    3h 45m
    KUL
    6:25 pm
    10h
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH73
    2:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    6:25 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 45m
    10h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 50m
    5:45 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    7h 45m
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    7h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 15m
    8:30 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:30 pm
    3h 50m
    KUL
    12:20 am (+1)
    4h 5m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH9181
    8:30 pm, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    12:20 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Cathay Pacific

    4h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 24 Feb Tue
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 8h 5m
    10:30 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 5m
    2:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    3h
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    3h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    2:40 pm
    3h 45m
    KUL
    6:25 pm
    10h
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH73
    2:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    6:25 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 45m
    10h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 24 Feb Tue
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 15h 5m
    2:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    2:40 pm
    3h 45m
    KUL
    6:25 pm
    10h
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH73
    2:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    6:25 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 45m
    10h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 11h 30m
    10:30 am HKT - 11:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    6h 25m
    KUL
    7:25 pm
    3h 35m
    HKG
    11:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    6h 25m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH78
    7:25 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    11:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 22 Feb Sun
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 11h 30m
    10:30 am HKT - 11:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    6h 25m
    KUL
    7:25 pm
    3h 35m
    HKG
    11:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    6h 25m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH78
    7:25 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    11:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 12h 50m
    5:45 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿17,020
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    7h 45m
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    7h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 22 Feb Sun
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    HK Express เที่ยวบินตรง 3h 5m
    3:15 am HKT - 7:20 am HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿18,924
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง

    HKT
    3:15 am
    3h 5m
    HKG
    7:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    UO764
    3:15 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    7:20 am, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    HK Express เที่ยวบินตรง 3h 5m
    3:15 am HKT - 7:20 am HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿18,924
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง

    HKT
    3:15 am
    3h 5m
    HKG
    7:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    UO764
    3:15 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    7:20 am, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 22 Feb Sun
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 6h 15m
    5:45 am HKT - 1:00 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿19,173
    airtickets.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    5:45 am
    1h 30m
    KUL
    8:15 am
    1h
    KUL
    9:15 am
    3h 45m
    HKG
    1:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH799
    5:45 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    8:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    1h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH72
    9:15 am, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 23 Feb Mon
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 23 Feb Mon
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Sun, 22 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Sun, 22 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 8h 5m
    10:30 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:45 am HKG - 5:30 pm HKT
    ฿19,173
    airtickets.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    3h
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    3h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:45 am
    3h 50m
    KUL
    12:35 pm
    4h 35m
    KUL
    5:10 pm
    1h 20m
    HKT
    5:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH79
    8:45 am, 22 Feb Sun
    HKG ฮ่องกง
    12:35 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    4h 35m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 22 Feb Sun
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:30 pm, 22 Feb Sun
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Fri, 20 Feb เที่ยวกลับ: Mon, 23 Feb ภูเก็ต ไป ฮ่องกง Fri, 20 Feb - Mon, 23 Feb
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 8h 5m
    10:30 am HKT - 7:35 pm HKG
    Malaysia Airlines แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    8:40 pm HKG - 4:45 am (+1) HKT
    ฿19,173
    airtickets.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง ฮ่องกง โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKT
    10:30 am
    1h 30m
    KUL
    1:00 pm
    3h
    KUL
    4:00 pm
    3h 35m
    HKG
    7:35 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH787
    10:30 am, 20 Feb Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    1h 30m
    3h หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH432
    4:00 pm, 20 Feb Fri
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    7:35 pm, 20 Feb Fri
    HKG ฮ่องกง
    3h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ฮ่องกง ไปยัง ภูเก็ต โดย กัวลาลัมเปอร์

    HKG
    8:40 pm
    3h 50m
    KUL
    12:30 am (+1)
    3h 55m
    KUL
    4:25 am
    1h 20m
    HKT
    4:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH433
    8:40 pm, 23 Feb Mon
    HKG ฮ่องกง
    12:30 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    3h 50m
    3h 55m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH798
    4:25 am, 24 Feb Tue
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4:45 am, 24 Feb Tue
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m