เที่ยวบินราคาถูกจาก ภูเก็ต สู่ เชียงราย
    (แก้ไขการค้นหา)
    • สายการบิน
    • เที่ยวบิน

    เที่ยวบินราคาถูกจาก ภูเก็ต สู่ เชียงราย

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    Bangkok Airways 7 ผลลัพธ์ ฿15,304 เลือก
    การบินไทย 14 ผลลัพธ์ ฿17,569 เลือก
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 15m
    2:50 pm HKT - 7:05 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 5h 5m
    4:05 pm CEI - 9:10 pm HKT
    ฿15,193
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:50 pm
    1h 25m
    BKK
    4:15 pm
    1h 30m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG274
    2:50 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    4:15 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 30m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 20m
    BKK
    7:45 pm
    1h 25m
    HKT
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG279
    7:45 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:10 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 55m
    10:20 am HKT - 3:15 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 5h 5m
    4:05 pm CEI - 9:10 pm HKT
    ฿15,260
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:20 am
    1h 25m
    BKK
    11:45 am
    2h 10m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG272
    10:20 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:45 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 20m
    BKK
    7:45 pm
    1h 25m
    HKT
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG279
    7:45 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:10 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 55m
    10:20 am HKT - 3:15 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 10m
    9:45 am CEI - 1:55 pm HKT
    ฿16,701
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:20 am
    1h 25m
    BKK
    11:45 am
    2h 10m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG272
    10:20 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:45 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    1h 25m
    BKK
    12:30 pm
    1h 25m
    HKT
    1:55 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    1h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG924
    12:30 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:55 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 15m
    2:50 pm HKT - 7:05 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 10m
    9:45 am CEI - 1:55 pm HKT
    ฿16,845
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:50 pm
    1h 25m
    BKK
    4:15 pm
    1h 30m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG274
    2:50 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    4:15 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 30m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    1h 25m
    BKK
    12:30 pm
    1h 25m
    HKT
    1:55 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    1h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG924
    12:30 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:55 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 25m
    10:50 am HKT - 3:15 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 5h 5m
    4:05 pm CEI - 9:10 pm HKT
    ฿17,497
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:50 am
    1h 30m
    BKK
    12:20 pm
    1h 35m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG204
    10:50 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    1h 35m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 20m
    BKK
    7:45 pm
    1h 25m
    HKT
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG279
    7:45 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:10 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    2:25 pm HKT - 7:05 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 5h 5m
    4:05 pm CEI - 9:10 pm HKT
    ฿17,497
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:25 pm
    1h 25m
    BKK
    3:50 pm
    1h 55m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG230
    2:25 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    3:50 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 55m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 20m
    BKK
    7:45 pm
    1h 25m
    HKT
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG279
    7:45 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:10 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    2:25 pm HKT - 7:05 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    4:05 pm CEI - 8:45 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:25 pm
    1h 25m
    BKK
    3:50 pm
    1h 55m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG230
    2:25 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    3:50 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 55m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h
    BKK
    7:25 pm
    1h 20m
    HKT
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG211
    7:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:45 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    2:25 pm HKT - 7:05 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 20m
    4:05 pm CEI - 9:25 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:25 pm
    1h 25m
    BKK
    3:50 pm
    1h 55m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG230
    2:25 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    3:50 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 55m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 40m
    BKK
    8:05 pm
    1h 20m
    HKT
    9:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 40m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG223
    8:05 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:25 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 25m
    10:50 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    4:05 pm CEI - 8:45 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:50 am
    1h 30m
    BKK
    12:20 pm
    1h 35m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG204
    10:50 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    1h 35m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h
    BKK
    7:25 pm
    1h 20m
    HKT
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG211
    7:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:45 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 25m
    10:50 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 20m
    4:05 pm CEI - 9:25 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:50 am
    1h 30m
    BKK
    12:20 pm
    1h 35m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG204
    10:50 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    1h 35m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 40m
    BKK
    8:05 pm
    1h 20m
    HKT
    9:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 40m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG223
    8:05 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:25 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 10m
    10:05 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    4:05 pm CEI - 8:45 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    2h 25m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG202
    10:05 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:30 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h
    BKK
    7:25 pm
    1h 20m
    HKT
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG211
    7:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:45 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 10m
    10:05 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 20m
    4:05 pm CEI - 9:25 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    2h 25m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG202
    10:05 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:30 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h 40m
    BKK
    8:05 pm
    1h 20m
    HKT
    9:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h 40m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG223
    8:05 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:25 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 10m
    10:05 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 45m
    9:45 am CEI - 3:30 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    2h 25m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG202
    10:05 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:30 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    3h 5m
    BKK
    2:10 pm
    1h 20m
    HKT
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    3h 5m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG215
    2:10 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:30 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 25m
    10:50 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 45m
    9:45 am CEI - 3:30 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:50 am
    1h 30m
    BKK
    12:20 pm
    1h 35m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG204
    10:50 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    1h 35m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    3h 5m
    BKK
    2:10 pm
    1h 20m
    HKT
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    3h 5m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG215
    2:10 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:30 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    2:25 pm HKT - 7:05 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 45m
    9:45 am CEI - 3:30 pm HKT
    ฿17,930
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:25 pm
    1h 25m
    BKK
    3:50 pm
    1h 55m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG230
    2:25 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    3:50 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 55m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    3h 5m
    BKK
    2:10 pm
    1h 20m
    HKT
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    3h 5m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG215
    2:10 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:30 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 55m
    10:20 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    4:05 pm CEI - 8:45 pm HKT
    ฿18,032
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:20 am
    1h 25m
    BKK
    11:45 am
    2h 10m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG272
    10:20 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:45 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h
    BKK
    7:25 pm
    1h 20m
    HKT
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG211
    7:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:45 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 15m
    2:50 pm HKT - 7:05 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 40m
    4:05 pm CEI - 8:45 pm HKT
    ฿18,032
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    2:50 pm
    1h 25m
    BKK
    4:15 pm
    1h 30m
    BKK
    5:45 pm
    1h 20m
    CEI
    7:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG274
    2:50 pm, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    4:15 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    1h 30m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG235
    5:45 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:05 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    4:05 pm
    1h 20m
    BKK
    5:25 pm
    2h
    BKK
    7:25 pm
    1h 20m
    HKT
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG234
    4:05 pm, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    5:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    2h หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG211
    7:25 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:45 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 55m
    10:20 am HKT - 3:15 pm CEI
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 45m
    9:45 am CEI - 3:30 pm HKT
    ฿18,032
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:20 am
    1h 25m
    BKK
    11:45 am
    2h 10m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG272
    10:20 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:45 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 10m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    3h 5m
    BKK
    2:10 pm
    1h 20m
    HKT
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    3h 5m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    TG215
    2:10 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:30 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 4h 25m
    10:50 am HKT - 3:15 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 10m
    9:45 am CEI - 1:55 pm HKT
    ฿18,367
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:50 am
    1h 30m
    BKK
    12:20 pm
    1h 35m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG204
    10:50 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    12:20 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    1h 35m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    1h 25m
    BKK
    12:30 pm
    1h 25m
    HKT
    1:55 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    1h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG924
    12:30 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:55 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m
    ขาออก: Mon, 29 Dec เที่ยวกลับ: Sat, 3 Jan ภูเก็ต ไป เชียงราย Mon, 29 Dec - Sat, 3 Jan
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 5h 10m
    10:05 am HKT - 3:15 pm CEI
    Bangkok Airways แวะพัก 1 ที่ 4h 10m
    9:45 am CEI - 1:55 pm HKT
    ฿18,367
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ภูเก็ต ไปยัง เชียงราย โดย กรุงเทพมหานคร

    HKT
    10:05 am
    1h 25m
    BKK
    11:30 am
    2h 25m
    BKK
    1:55 pm
    1h 20m
    CEI
    3:15 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG202
    10:05 am, 29 Dec Mon
    HKT ภูเก็ต
    11:30 am, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m
    2h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG233
    1:55 pm, 29 Dec Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:15 pm, 29 Dec Mon
    CEI เชียงราย
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก เชียงราย ไปยัง ภูเก็ต โดย กรุงเทพมหานคร

    CEI
    9:45 am
    1h 20m
    BKK
    11:05 am
    1h 25m
    BKK
    12:30 pm
    1h 25m
    HKT
    1:55 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG232
    9:45 am, 3 Jan Sat
    CEI เชียงราย
    11:05 am, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 20m
    1h 25m หยุดพักใน กรุงเทพมหานคร BKK
    PG924
    12:30 pm, 3 Jan Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:55 pm, 3 Jan Sat
    HKT ภูเก็ต
    1h 25m