น่าเสียดาย เราไม่พบสิ่งที่คุณกำลังหาอยู่

ทำการค้นหาใหม่ด้านล่าง

×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูกจาก กรุงเทพมหานคร สู่ ควีนส์ทาวน์
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา

    ตารางเที่ยวบินจาก กรุงเทพมหานคร สู่ ควีนส์ทาวน์

    • ขาออก
      เดินทางถึง
      สายการบิน
      ตั๋วเครื่องบิน
      เครื่องบิน
      จ.
      อ.
      พ.
      พฤ.
      ศ.
      ส.
      อา.
    • 05:50 PM
      07:10 AM (+1)
      TG475
      747
      2h 20m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      09:30 AM
      02:30 PM
      EK5121
      73H
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 02 มิ.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 02 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 03 ต.ค. - 23 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 13 ต.ค. - 24 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:15 PM
      07:35 AM (+1)
      EK5024
      333
      1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      09:25 AM
      02:25 PM
      AC6116
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 24 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 24 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ส.ค. - 25 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 10 ก.ย. - 17 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 02 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 23 ต.ค. - 23 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:15 PM
      07:35 AM (+1)
      PG4531
      330
      1h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      09:25 AM
      02:25 PM
      SQ4288
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 24 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 24 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ส.ค. - 25 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 10 ก.ย. - 17 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 02 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 16 ต.ค. - 23 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:15 PM
      07:35 AM (+1)
      QF24
      333
      1h 55m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      09:30 AM
      02:30 PM
      EK5121
      73H
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 มิ.ย. - 04 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 03 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 04 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 05 ส.ค. - 12 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 07 ส.ค. - 17 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 09 ส.ค. - 17 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 13 ส.ค. - 20 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 21 ส.ค. - 28 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 17 ก.ย. - 24 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 13 ต.ค. - 17 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:45 PM
      10:45 AM (+1)
      NZ4191
      777
      2h 50m หยุดพักใน ออกแลนด์ AKL
      01:35 PM
      03:25 PM
      NZ649
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 มิ.ย. - 19 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ก.ค. - 29 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 22 ก.ย. - 24 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 24 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ต.ค. - 17 พ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 21 พ.ย. - 05 ธ.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:45 PM
      10:45 AM (+1)
      TG491
      777
      2h 50m หยุดพักใน ออกแลนด์ AKL
      01:35 PM
      03:25 PM
      NZ649
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 มิ.ย. - 19 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ก.ค. - 29 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 22 ก.ย. - 24 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 24 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ต.ค. - 17 พ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 21 พ.ย. - 05 ธ.ค.
        พฤ
        อา
    • 06:45 PM
      10:45 AM (+1)
      TK8006
      777
      3h 30m หยุดพักใน ออกแลนด์ AKL
      02:15 PM
      04:05 PM
      NZ647
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 มิ.ย. - 19 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ก.ค. - 29 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 22 ก.ย. - 24 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 24 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 07:20 PM
      07:20 AM (+1)
      TK8020
      747
      2h 50m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      10:10 AM
      03:15 PM
      VA7406
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 02 มิ.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ย. - 02 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 03 ต.ค. - 23 ต.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 13 ต.ค. - 24 ต.ค.
        พฤ
        อา
    • 07:50 PM
      07:45 AM (+1)
      QF8418
      77W
      2h 25m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      10:10 AM
      03:15 PM
      VA7406
      320
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 02 มิ.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
    • 07:50 PM
      07:45 AM (+1)
      EK418
      77W
      1h 40m หยุดพักใน ซิดนีย์ SYD
      09:25 AM
      02:25 PM
      QF121
      73H
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 31 พ.ค. - 30 มิ.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 02 มิ.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ค. - 30 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 01 ก.ย. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
    • 07:50 PM
      02:20 PM (+1)
      EK418
      77W
      1h 35m หยุดพักใน ไครสต์เชิร์ช CHC
      03:55 PM
      05:05 PM
      NZ5381
      AT7
      ยุบ
      พฤ
      อา
      หลายๆตารางเวลา ดูรายละเอียด
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 มิ.ย. - 02 ก.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 03 ก.ค. - 09 ก.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 10 ก.ค. - 17 ก.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 ก.ค. - 24 ก.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 25 ก.ค. - 01 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 26 ก.ค. - 05 ส.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 06 ส.ค. - 24 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 07 ส.ค. - 25 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 09 ส.ค. - 23 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 22 ส.ค. - 05 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 12 ก.ย. - 19 ก.ย.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 08 พ.ย. - 06 ธ.ค.
        พฤ
        อา
      • ใช้สิทธิ์ได้ 18 พ.ย. - 19 พ.ย.
        พฤ
        อา
    ตารางเที่ยวบินจาก ควีนส์ทาวน์ สู่ กรุงเทพมหานคร