เที่ยวบินราคาถูกจาก กรุงเทพมหานคร สู่ อุดรธานี
    (Modify Search)
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Sun, 27 Jul - Sun, 27 Jul
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    1:05 pm BKK - 2:10 pm UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    7:45 pm UTH - 8:45 pm BKK
    ฿6,974
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    1:05 pm
    1h 5m
    UTH
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2006
    Sun 27 Jul, 1:05 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 27 Jul, 2:10 pm
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    7:45 pm
    1h
    BKK
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2011
    Sun 27 Jul, 7:45 pm
    UTH อุดรธานี
    Sun 27 Jul, 8:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Sun, 27 Jul - Sun, 27 Jul
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    7:45 pm UTH - 8:45 pm BKK
    ฿6,974
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Sun 27 Jul, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Sun 27 Jul, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    7:45 pm
    1h
    BKK
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2011
    Sun 27 Jul, 7:45 pm
    UTH อุดรธานี
    Sun 27 Jul, 8:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Fri, 8 Aug - Fri, 8 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    2:40 pm UTH - 3:40 pm BKK
    ฿6,974
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Fri 8 Aug, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 8 Aug, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    2:40 pm
    1h
    BKK
    3:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2007
    Fri 8 Aug, 2:40 pm
    UTH อุดรธานี
    Fri 8 Aug, 3:40 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Fri, 8 Aug - Fri, 8 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    1:05 pm BKK - 2:10 pm UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    7:45 pm UTH - 8:45 pm BKK
    ฿6,974
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    1:05 pm
    1h 5m
    UTH
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2006
    Fri 8 Aug, 1:05 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 8 Aug, 2:10 pm
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    7:45 pm
    1h
    BKK
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2011
    Fri 8 Aug, 7:45 pm
    UTH อุดรธานี
    Fri 8 Aug, 8:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Fri, 8 Aug - Fri, 8 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    7:45 pm UTH - 8:45 pm BKK
    ฿6,974
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Fri 8 Aug, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Fri 8 Aug, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    7:45 pm
    1h
    BKK
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2011
    Fri 8 Aug, 7:45 pm
    UTH อุดรธานี
    Fri 8 Aug, 8:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Wed, 20 Aug - Sun, 24 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    9:50 am UTH - 10:50 am BKK
    ฿8,630
    asiatravel.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Wed 20 Aug, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 20 Aug, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    9:50 am
    1h
    BKK
    10:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2003
    Sun 24 Aug, 9:50 am
    UTH อุดรธานี
    Sun 24 Aug, 10:50 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Wed, 20 Aug - Sun, 24 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    7:45 pm UTH - 8:45 pm BKK
    ฿8,630
    asiatravel.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Wed 20 Aug, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 20 Aug, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    7:45 pm
    1h
    BKK
    8:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2011
    Sun 24 Aug, 7:45 pm
    UTH อุดรธานี
    Sun 24 Aug, 8:45 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Wed, 20 Aug - Sun, 24 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    1:05 pm BKK - 2:10 pm UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    9:50 am UTH - 10:50 am BKK
    ฿8,630
    asiatravel.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    1:05 pm
    1h 5m
    UTH
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2006
    Wed 20 Aug, 1:05 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 20 Aug, 2:10 pm
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    9:50 am
    1h
    BKK
    10:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2003
    Sun 24 Aug, 9:50 am
    UTH อุดรธานี
    Sun 24 Aug, 10:50 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h
    ขาออก เที่ยวกลับ กรุงเทพมหานคร ไป อุดรธานี Wed, 20 Aug - Sun, 24 Aug
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 5m
    8:10 am BKK - 9:15 am UTH
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h
    2:40 pm UTH - 3:40 pm BKK
    ฿8,630
    asiatravel.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง อุดรธานี

    BKK
    8:10 am
    1h 5m
    UTH
    9:15 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2002
    Wed 20 Aug, 8:10 am
    BKK กรุงเทพมหานคร
    Wed 20 Aug, 9:15 am
    UTH อุดรธานี
    1h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก อุดรธานี ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    UTH
    2:40 pm
    1h
    BKK
    3:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG2007
    Sun 24 Aug, 2:40 pm
    UTH อุดรธานี
    Sun 24 Aug, 3:40 pm
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h