เที่ยวบินราคาถูกจาก กรุงเทพมหานคร สู่ หลวงพระบาง
    (แก้ไขการค้นหา)
    • สายการบิน
    • เที่ยวบิน

    เที่ยวบินราคาถูกจาก กรุงเทพมหานคร สู่ หลวงพระบาง

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    Lao Airlines 103 ผลลัพธ์ ฿6,760 เลือก
    Bangkok Airways 164 ผลลัพธ์ ฿7,065 เลือก
    การบินไทย 73 ผลลัพธ์ ฿7,130 เลือก
    Vietnam Airlines 4 ผลลัพธ์ ฿16,514 เลือก
    ขาออก: Fri, 21 Nov เที่ยวกลับ: Sun, 23 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Fri, 21 Nov - Sun, 23 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,760
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 21 Nov Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 21 Nov Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 23 Nov Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 23 Nov Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 27 Dec เที่ยวกลับ: Wed, 31 Dec กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 27 Dec - Wed, 31 Dec
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,760
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 27 Dec Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 27 Dec Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 31 Dec Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 31 Dec Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Fri, 21 Nov เที่ยวกลับ: Sun, 23 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Fri, 21 Nov - Sun, 23 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,760
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 21 Nov Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 21 Nov Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 23 Nov Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 23 Nov Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 27 Dec เที่ยวกลับ: Wed, 31 Dec กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 27 Dec - Wed, 31 Dec
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,760
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 27 Dec Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 27 Dec Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 31 Dec Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 31 Dec Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sun, 16 Nov เที่ยวกลับ: Thu, 20 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sun, 16 Nov - Thu, 20 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 16 Nov Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 16 Nov Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 20 Nov Thu
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 20 Nov Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sun, 16 Nov เที่ยวกลับ: Thu, 20 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sun, 16 Nov - Thu, 20 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 16 Nov Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 16 Nov Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 20 Nov Thu
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 20 Nov Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Tue, 18 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Tue, 18 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 18 Nov Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 18 Nov Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Tue, 18 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Tue, 18 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 18 Nov Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 18 Nov Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Tue, 18 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Tue, 18 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 18 Nov Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 18 Nov Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Tue, 18 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Tue, 18 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 18 Nov Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 18 Nov Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Wed, 19 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Wed, 19 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 19 Nov Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 19 Nov Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Sat, 15 Nov เที่ยวกลับ: Wed, 19 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Sat, 15 Nov - Wed, 19 Nov
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 15 Nov Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 15 Nov Sat
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 19 Nov Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 19 Nov Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Wed, 10 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 14 Dec กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Wed, 10 Dec - Sun, 14 Dec
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 10 Dec Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 10 Dec Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 14 Dec Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 14 Dec Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Thu, 11 Dec เที่ยวกลับ: Sun, 14 Dec กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Thu, 11 Dec - Sun, 14 Dec
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    1:45 pm LPQ - 3:25 pm BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 11 Dec Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 11 Dec Thu
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    1:45 pm
    1h 40m
    BKK
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV631
    1:45 pm, 14 Dec Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    3:25 pm, 14 Dec Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Tue, 28 Oct เที่ยวกลับ: Fri, 31 Oct กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Tue, 28 Oct - Fri, 31 Oct
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    4:25 pm BKK - 6:05 pm LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    4:25 pm
    1h 40m
    LPQ
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV632
    4:25 pm, 28 Oct Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:05 pm, 28 Oct Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 31 Oct Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 31 Oct Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Tue, 28 Oct เที่ยวกลับ: Fri, 31 Oct กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Tue, 28 Oct - Fri, 31 Oct
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 28 Oct Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 28 Oct Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 31 Oct Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 31 Oct Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Wed, 29 Oct เที่ยวกลับ: Fri, 31 Oct กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Wed, 29 Oct - Fri, 31 Oct
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    10:15 am BKK - 11:55 am LPQ
    Lao Airlines เที่ยวบินตรง 1h 40m
    7:40 am LPQ - 9:20 am BKK
    ฿6,755
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    10:15 am
    1h 40m
    LPQ
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV634
    10:15 am, 29 Oct Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:55 am, 29 Oct Wed
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    7:40 am
    1h 40m
    BKK
    9:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QV633
    7:40 am, 31 Oct Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    9:20 am, 31 Oct Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 40m
    ขาออก: Tue, 28 Oct เที่ยวกลับ: Fri, 31 Oct กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Tue, 28 Oct - Fri, 31 Oct
    Bangkok Airways เที่ยวบินตรง 1h 35m
    3:05 pm BKK - 4:40 pm LPQ
    Bangkok Airways เที่ยวบินตรง 2h
    5:20 pm LPQ - 7:20 pm BKK
    ฿7,035
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    3:05 pm
    1h 35m
    LPQ
    4:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG945
    3:05 pm, 28 Oct Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    4:40 pm, 28 Oct Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    5:20 pm
    2h
    BKK
    7:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG946
    5:20 pm, 31 Oct Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    7:20 pm, 31 Oct Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2h
    ขาออก: Tue, 28 Oct เที่ยวกลับ: Fri, 31 Oct กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Tue, 28 Oct - Fri, 31 Oct
    Bangkok Airways เที่ยวบินตรง 1h 35m
    3:05 pm BKK - 4:40 pm LPQ
    Bangkok Airways เที่ยวบินตรง 2h
    12:20 pm LPQ - 2:20 pm BKK
    ฿7,035
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    3:05 pm
    1h 35m
    LPQ
    4:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG945
    3:05 pm, 28 Oct Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    4:40 pm, 28 Oct Tue
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    12:20 pm
    2h
    BKK
    2:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PG942
    12:20 pm, 31 Oct Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    2:20 pm, 31 Oct Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2h
    ขาออก: Fri, 21 Nov เที่ยวกลับ: Sun, 23 Nov กรุงเทพมหานคร ไป หลวงพระบาง Fri, 21 Nov - Sun, 23 Nov
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 35m
    12:25 pm BKK - 2:00 pm LPQ
    การบินไทย เที่ยวบินตรง 1h 35m
    2:50 pm LPQ - 4:25 pm BKK
    ฿7,130
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง หลวงพระบาง

    BKK
    12:25 pm
    1h 35m
    LPQ
    2:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG576
    12:25 pm, 21 Nov Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    2:00 pm, 21 Nov Fri
    LPQ หลวงพระบาง
    1h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก หลวงพระบาง ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    LPQ
    2:50 pm
    1h 35m
    BKK
    4:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG577
    2:50 pm, 23 Nov Sun
    LPQ หลวงพระบาง
    4:25 pm, 23 Nov Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 35m