×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ โตเกียว
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา
    • Origins
    • สายการบิน
    • ตั๋วเครื่องบิน

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ โตเกียว

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    เจ็ตสตาร์แอร์เวย์ 6 ผลลัพธ์ ฿11,860 เลือก
    เวียดนามแอร์ไลน์ 1939 ผลลัพธ์ ฿12,565 เลือก
    Air Macau 222 ผลลัพธ์ ฿12,855 เลือก
    ไทยแอร์เอเชียเอกซ์ 295 ผลลัพธ์ ฿13,159 เลือก
    คาเธ่ย์แปซิฟิค 5548 ผลลัพธ์ ฿13,599 เลือก
    Malaysia Airlines 1974 ผลลัพธ์ ฿13,633 เลือก
    แอร์เอเชีย 191 ผลลัพธ์ ฿13,791 เลือก
    ไชนาอีสเทิร์นแอร์ไลน์ 1887 ผลลัพธ์ ฿13,883 เลือก
    ไชนาแอร์ไลน์ 490 ผลลัพธ์ ฿14,454 เลือก
    ดรากอนแอร์ 258 ผลลัพธ์ ฿14,620 เลือก
    Air China 240 ผลลัพธ์ ฿15,309 เลือก
    เดลต้าแอร์ไลน์ 1040 ผลลัพธ์ ฿18,061 เลือก
    สิงคโปร์แอร์ไลน์ 825 ผลลัพธ์ ฿18,628 เลือก
    China Southern Airlines 325 ผลลัพธ์ ฿20,449 เลือก
    Hahn Air 15 ผลลัพธ์ ฿20,855 เลือก
    เจแปนแอร์ไลน์ 1820 ผลลัพธ์ ฿20,924 เลือก
    นิปปอนแอร์เวย์ 7159 ผลลัพธ์ ฿21,051 เลือก
    บางกอกแอร์เวย์ 304 ผลลัพธ์ ฿22,180 เลือก
    เซี่ยงไฮ้แอร์ไลน์ 136 ผลลัพธ์ ฿22,476 เลือก
    โคเรียนแอร์ 1674 ผลลัพธ์ ฿22,619 เลือก
    การบินไทย 4667 ผลลัพธ์ ฿22,725 เลือก
    Transaero Airlines 14 ผลลัพธ์ ฿23,900 เลือก
    Asiana Airlines 147 ผลลัพธ์ ฿24,259 เลือก
    ฟิลิปปินส์แอร์ไลน์ 79 ผลลัพธ์ ฿24,503 เลือก
    ศรีลังกันแอร์ไลน์ 3 ผลลัพธ์ ฿25,999 เลือก
    Juneyao Airlines 63 ผลลัพธ์ ฿27,343 เลือก
    การูด้า อินโดนีเซีย 23 ผลลัพธ์ ฿44,414 เลือก
    ทรานส์เอเชียแอร์เวย์ 31 ผลลัพธ์ ฿60,206 เลือก
    แควนตัส 1 ผลลัพธ์ ฿143,685 เลือก
    Cities Results Price View
    เมืองทั้งหมด เลือก
    กรุงเทพมหานคร 30358 ผลลัพธ์ ฿11,860 เลือก
    เชียงใหม่ 445 ผลลัพธ์ ฿14,972 เลือก
    กระบี่ 334 ผลลัพธ์ ฿18,510 เลือก
    ภูเก็ต 101 ผลลัพธ์ ฿26,774 เลือก
    ขาออก: Thu, 21 May เที่ยวกลับ: Sat, 30 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Thu, 21 May - Sat, 30 May
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 11h 10m
    2:15 am BKK - 3:25 pm NRT
    ไทยแอร์เอเชียเอกซ์ เที่ยวบินตรง 6h 40m
    8:15 pm NRT - 12:55 am (+1) DMK
    ฿11,908
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฟุกุโอกะ

    BKK
    2:15 am
    5h 30m
    FUK
    9:45 am
    3h 50m
    FUK
    1:35 pm
    1h 50m
    NRT
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JQ509
    2:15 am, 21 May Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:45 am, 21 May Thu
    FUK ฟุกุโอกะ
    5h 30m
    3h 50m หยุดพักใน ฟุกุโอกะ FUK
    GK506
    1:35 pm, 21 May Thu
    FUK ฟุกุโอกะ
    3:25 pm, 21 May Thu
    NRT โตเกียว
    1h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    NRT
    8:15 pm
    6h 40m
    DMK
    12:55 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    XJ607
    8:15 pm, 30 May Sat
    NRT โตเกียว
    12:55 am, 31 May Sun
    DMK กรุงเทพมหานคร
    6h 40m
    ขาออก: Thu, 21 May เที่ยวกลับ: Sat, 30 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Thu, 21 May - Sat, 30 May
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 11h 10m
    2:15 am BKK - 3:25 pm NRT
    ไทยแอร์เอเชียเอกซ์ เที่ยวบินตรง 6h 35m
    9:15 am NRT - 1:50 pm DMK
    ฿11,908
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฟุกุโอกะ

    BKK
    2:15 am
    5h 30m
    FUK
    9:45 am
    3h 50m
    FUK
    1:35 pm
    1h 50m
    NRT
    3:25 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JQ509
    2:15 am, 21 May Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:45 am, 21 May Thu
    FUK ฟุกุโอกะ
    5h 30m
    3h 50m หยุดพักใน ฟุกุโอกะ FUK
    GK506
    1:35 pm, 21 May Thu
    FUK ฟุกุโอกะ
    3:25 pm, 21 May Thu
    NRT โตเกียว
    1h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร

    NRT
    9:15 am
    6h 35m
    DMK
    1:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    XJ601
    9:15 am, 30 May Sat
    NRT โตเกียว
    1:50 pm, 30 May Sat
    DMK กรุงเทพมหานคร
    6h 35m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 40m
    11:55 am BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,628
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    11:55 am
    1h 50m
    HAN
    1:45 pm
    11h
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN610
    11:55 am, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    11h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 40m
    11:55 am BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,628
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    11:55 am
    1h 50m
    HAN
    1:45 pm
    11h
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN610
    11:55 am, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    11h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 40m
    11:55 am BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,628
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    11:55 am
    1h 50m
    HAN
    1:45 pm
    11h
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN610
    11:55 am, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1:45 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    11h หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 16h 20m
    7:30 pm BKK - 1:50 pm (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    9h 10m
    SGN
    6:10 am
    5h 40m
    NRT
    1:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    9h 10m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN302
    6:10 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1:50 pm, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:05 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    7:05 pm
    1h 50m
    HAN
    8:55 pm
    3h 50m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN612
    7:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:55 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h 50m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    4:25 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    4:25 pm
    1h 50m
    HAN
    6:15 pm
    6h 30m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN614
    4:25 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:15 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    6h 30m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 15h 55m
    2:05 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    2:05 pm
    1h 30m
    SGN
    3:35 pm
    8h 40m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN604
    2:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:35 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    8h 40m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 15h 55m
    2:05 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    2:05 pm
    1h 30m
    SGN
    3:35 pm
    8h 40m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN604
    2:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:35 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    8h 40m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 16h 20m
    7:30 pm BKK - 1:50 pm (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    9h 10m
    SGN
    6:10 am
    5h 40m
    NRT
    1:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    9h 10m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN302
    6:10 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1:50 pm, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:05 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    7:05 pm
    1h 50m
    HAN
    8:55 pm
    3h 50m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN612
    7:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:55 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h 50m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    4:25 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    4:25 pm
    1h 50m
    HAN
    6:15 pm
    6h 30m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN614
    4:25 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:15 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    6h 30m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:30 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    3h 15m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    3h 15m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:05 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    7:05 pm
    1h 50m
    HAN
    8:55 pm
    3h 50m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN612
    7:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8:55 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    3h 50m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:30 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    3h 15m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    3h 15m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 30m
    7:30 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    3h 15m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    3h 15m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 15h 55m
    2:05 pm BKK - 8:00 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    10:00 am NRT - 6:05 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    2:05 pm
    1h 30m
    SGN
    3:35 pm
    8h 40m
    SGN
    12:15 am
    5h 45m
    NRT
    8:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN604
    2:05 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    3:35 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    8h 40m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN300
    12:15 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    8:00 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ฮานอย

    NRT
    10:00 am
    5h 55m
    HAN
    1:55 pm
    2h 20m
    HAN
    4:15 pm
    1h 50m
    BKK
    6:05 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN311
    10:00 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:55 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    5h 55m
    2h 20m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN613
    4:15 pm, 17 May Sun
    HAN ฮานอย
    6:05 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 50m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 16h 20m
    7:30 pm BKK - 1:50 pm (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 17h 20m
    7:00 pm NRT - 10:20 am (+1) BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    BKK
    7:30 pm
    1h 30m
    SGN
    9:00 pm
    9h 10m
    SGN
    6:10 am
    5h 40m
    NRT
    1:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN602
    7:30 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    9:00 pm, 12 May Tue
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1h 30m
    9h 10m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN302
    6:10 am, 13 May Wed
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    1:50 pm, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    5h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    7:00 pm
    6h 5m
    SGN
    11:05 pm
    9h 45m
    SGN
    8:50 am
    1h 30m
    BKK
    10:20 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN303
    7:00 pm, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    11:05 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 5m
    9h 45m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN601
    8:50 am, 18 May Mon
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    10:20 am, 18 May Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m
    ขาออก: Tue, 12 May เที่ยวกลับ: Sun, 17 May กรุงเทพมหานคร ไป โตเกียว Tue, 12 May - Sun, 17 May
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 13h 10m
    4:25 pm BKK - 7:35 am (+1) NRT
    เวียดนามแอร์ไลน์ แวะพัก 1 ที่ 11h
    9:30 am NRT - 6:30 pm BKK
    ฿12,913
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง โตเกียว โดย ฮานอย

    BKK
    4:25 pm
    1h 50m
    HAN
    6:15 pm
    6h 30m
    HAN
    12:45 am
    4h 50m
    NRT
    7:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN614
    4:25 pm, 12 May Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:15 pm, 12 May Tue
    HAN ฮานอย
    1h 50m
    6h 30m หยุดพักใน ฮานอย HAN
    VN310
    12:45 am, 13 May Wed
    HAN ฮานอย
    7:35 am, 13 May Wed
    NRT โตเกียว
    4h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก โตเกียว ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โฮจิมินห์ ซิตี้

    NRT
    9:30 am
    6h 10m
    SGN
    1:40 pm
    3h 20m
    SGN
    5:00 pm
    1h 30m
    BKK
    6:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    VN301
    9:30 am, 17 May Sun
    NRT โตเกียว
    1:40 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6h 10m
    3h 20m หยุดพักใน โฮจิมินห์ ซิตี้ SGN
    VN603
    5:00 pm, 17 May Sun
    SGN โฮจิมินห์ ซิตี้
    6:30 pm, 17 May Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    1h 30m