×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ ดูไบ
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา
    • สายการบิน
    • ตั๋วเครื่องบิน

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ ดูไบ

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    เจ็ทแอร์เวย์ 14 ผลลัพธ์ ฿13,077 เลือก
    กาตาร์แอร์เวย์ 153 ผลลัพธ์ ฿18,562 เลือก
    Etihad Airways 54 ผลลัพธ์ ฿19,945 เลือก
    Oman Air 15 ผลลัพธ์ ฿20,507 เลือก
    เอมิเรตส์ 987 ผลลัพธ์ ฿22,409 เลือก
    การบินไทย 165 ผลลัพธ์ ฿27,712 เลือก
    แอร์อินเดีย 3 ผลลัพธ์ ฿54,759 เลือก
    แควนตัส 56 ผลลัพธ์ ฿70,463 เลือก
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    เจ็ทแอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    7:50 am BKK - 1:55 pm DXB
    เจ็ทแอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 10m
    6:45 pm DXB - 6:55 am (+1) BKK
    ฿13,077
    airtickets.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มุมไบ

    BKK
    7:50 am
    4h 25m
    BOM
    10:45 am
    1h 40m
    BOM
    12:25 pm
    3h
    DXB
    1:55 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9W61
    7:50 am, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    10:45 am, 1 Jun Mon
    BOM มุมไบ
    4h 25m
    1h 40m หยุดพักใน มุมไบ BOM
    9W536
    12:25 pm, 1 Jun Mon
    BOM มุมไบ
    1:55 pm, 1 Jun Mon
    DXB ดูไบ
    3h

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มุมไบ

    DXB
    6:45 pm
    3h 15m
    BOM
    11:30 pm
    1h 35m
    BOM
    1:05 am
    4h 20m
    BKK
    6:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9W537
    6:45 pm, 7 Jun Sun
    DXB ดูไบ
    11:30 pm, 7 Jun Sun
    BOM มุมไบ
    3h 15m
    1h 35m หยุดพักใน มุมไบ BOM
    9W62
    1:05 am, 8 Jun Mon
    BOM มุมไบ
    6:55 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    4h 20m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    เจ็ทแอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 25m
    9:10 pm BKK - 3:35 am (+1) DXB
    เจ็ทแอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 10m
    6:45 pm DXB - 6:55 am (+1) BKK
    ฿13,077
    airtickets.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มุมไบ

    BKK
    9:10 pm
    4h 25m
    BOM
    12:05 am (+1)
    1h 50m
    BOM
    1:55 am
    3h 10m
    DXB
    3:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9W67
    9:10 pm, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:05 am, 2 Jun Tue
    BOM มุมไบ
    4h 25m
    1h 50m หยุดพักใน มุมไบ BOM
    9W580
    1:55 am, 2 Jun Tue
    BOM มุมไบ
    3:35 am, 2 Jun Tue
    DXB ดูไบ
    3h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มุมไบ

    DXB
    6:45 pm
    3h 15m
    BOM
    11:30 pm
    1h 35m
    BOM
    1:05 am
    4h 20m
    BKK
    6:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9W537
    6:45 pm, 7 Jun Sun
    DXB ดูไบ
    11:30 pm, 7 Jun Sun
    BOM มุมไบ
    3h 15m
    1h 35m หยุดพักใน มุมไบ BOM
    9W62
    1:05 am, 8 Jun Mon
    BOM มุมไบ
    6:55 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    4h 20m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    7:55 pm BKK - 3:10 am (+1) DXB
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 20m
    6:25 am DWC - 6:45 pm BKK
    ฿18,747
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย โดฮา

    BKK
    7:55 pm
    7h 15m
    DOH
    11:10 pm
    1h 50m
    DOH
    1:00 am
    1h 10m
    DXB
    3:10 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR829
    7:55 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:10 pm, 9 Feb Mon
    DOH โดฮา
    7h 15m
    1h 50m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR1002
    1:00 am, 10 Feb Tue
    DOH โดฮา
    3:10 am, 10 Feb Tue
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โดฮา

    DWC
    6:25 am
    1h 5m
    DOH
    6:30 am
    2h 5m
    DOH
    8:35 am
    6h 10m
    BKK
    6:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR1033
    6:25 am, 12 Feb Thu
    DWC ดูไบ
    6:30 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    1h 5m
    2h 5m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR832
    8:35 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    6:45 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 10m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    7:55 pm BKK - 3:10 am (+1) DXB
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 15m
    6:30 am DXB - 6:45 pm BKK
    ฿18,747
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย โดฮา

    BKK
    7:55 pm
    7h 15m
    DOH
    11:10 pm
    1h 50m
    DOH
    1:00 am
    1h 10m
    DXB
    3:10 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR829
    7:55 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:10 pm, 9 Feb Mon
    DOH โดฮา
    7h 15m
    1h 50m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR1002
    1:00 am, 10 Feb Tue
    DOH โดฮา
    3:10 am, 10 Feb Tue
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โดฮา

    DXB
    6:30 am
    1h 10m
    DOH
    6:40 am
    1h 55m
    DOH
    8:35 am
    6h 10m
    BKK
    6:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR1021
    6:30 am, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    6:40 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    1h 10m
    1h 55m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR832
    8:35 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    6:45 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 10m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 10h 45m
    7:55 pm BKK - 3:40 am (+1) DWC
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 15m
    6:30 am DXB - 6:45 pm BKK
    ฿18,747
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย โดฮา

    BKK
    7:55 pm
    7h 15m
    DOH
    11:10 pm
    2h 20m
    DOH
    1:30 am
    1h 10m
    DWC
    3:40 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR829
    7:55 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:10 pm, 9 Feb Mon
    DOH โดฮา
    7h 15m
    2h 20m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR1032
    1:30 am, 10 Feb Tue
    DOH โดฮา
    3:40 am, 10 Feb Tue
    DWC ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โดฮา

    DXB
    6:30 am
    1h 10m
    DOH
    6:40 am
    1h 55m
    DOH
    8:35 am
    6h 10m
    BKK
    6:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR1021
    6:30 am, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    6:40 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    1h 10m
    1h 55m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR832
    8:35 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    6:45 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 10m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 10h 45m
    7:55 pm BKK - 3:40 am (+1) DWC
    กาตาร์แอร์เวย์ แวะพัก 1 ที่ 9h 20m
    6:25 am DWC - 6:45 pm BKK
    ฿18,747
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย โดฮา

    BKK
    7:55 pm
    7h 15m
    DOH
    11:10 pm
    2h 20m
    DOH
    1:30 am
    1h 10m
    DWC
    3:40 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR829
    7:55 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11:10 pm, 9 Feb Mon
    DOH โดฮา
    7h 15m
    2h 20m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR1032
    1:30 am, 10 Feb Tue
    DOH โดฮา
    3:40 am, 10 Feb Tue
    DWC ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย โดฮา

    DWC
    6:25 am
    1h 5m
    DOH
    6:30 am
    2h 5m
    DOH
    8:35 am
    6h 10m
    BKK
    6:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    QR1033
    6:25 am, 12 Feb Thu
    DWC ดูไบ
    6:30 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    1h 5m
    2h 5m หยุดพักใน โดฮา DOH
    QR832
    8:35 am, 12 Feb Thu
    DOH โดฮา
    6:45 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 10m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:35 am BKK - 3:20 pm XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    6:00 pm XNB - 7:05 am (+1) BKK
    ฿19,830
    etihad.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 am
    6h 25m
    AUH
    12:00 pm
    2h
    AUH
    2:00 pm
    1h 20m
    XNB
    3:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY403
    8:35 am, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 25m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5424
    2:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:20 pm, 1 Jun Mon
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    6:00 pm
    1h 20m
    AUH
    7:20 pm
    2h 20m
    AUH
    9:40 pm
    6h 25m
    BKK
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5421
    6:00 pm, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    7:20 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY402
    9:40 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:05 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:35 am BKK - 3:20 pm XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    7:00 am XNB - 7:45 pm BKK
    ฿19,830
    etihad.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 am
    6h 25m
    AUH
    12:00 pm
    2h
    AUH
    2:00 pm
    1h 20m
    XNB
    3:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY403
    8:35 am, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 25m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5424
    2:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:20 pm, 1 Jun Mon
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    7:00 am
    1h 20m
    AUH
    8:20 am
    2h
    AUH
    10:20 am
    6h 25m
    BKK
    7:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5415
    7:00 am, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    8:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY404
    10:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:45 pm, 7 Jun Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    8:35 pm BKK - 3:50 am (+1) XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    7:00 am XNB - 7:45 pm BKK
    ฿19,830
    etihad.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 pm
    6h 30m
    AUH
    12:05 am (+1)
    2h 25m
    AUH
    2:30 am
    1h 20m
    XNB
    3:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY401
    8:35 pm, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:05 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 30m
    2h 25m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5414
    2:30 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:50 am, 2 Jun Tue
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    7:00 am
    1h 20m
    AUH
    8:20 am
    2h
    AUH
    10:20 am
    6h 25m
    BKK
    7:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5415
    7:00 am, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    8:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY404
    10:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:45 pm, 7 Jun Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    8:35 pm BKK - 3:50 am (+1) XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    6:00 pm XNB - 7:05 am (+1) BKK
    ฿19,830
    etihad.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 pm
    6h 30m
    AUH
    12:05 am (+1)
    2h 25m
    AUH
    2:30 am
    1h 20m
    XNB
    3:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY401
    8:35 pm, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:05 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 30m
    2h 25m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5414
    2:30 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:50 am, 2 Jun Tue
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    6:00 pm
    1h 20m
    AUH
    7:20 pm
    2h 20m
    AUH
    9:40 pm
    6h 25m
    BKK
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5421
    6:00 pm, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    7:20 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY402
    9:40 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:05 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:35 am BKK - 3:20 pm XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    7:00 am XNB - 7:45 pm BKK
    ฿20,114
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 am
    6h 25m
    AUH
    12:00 pm
    2h
    AUH
    2:00 pm
    1h 20m
    XNB
    3:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY403
    8:35 am, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 25m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5424
    2:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:20 pm, 1 Jun Mon
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    7:00 am
    1h 20m
    AUH
    8:20 am
    2h
    AUH
    10:20 am
    6h 25m
    BKK
    7:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5415
    7:00 am, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    8:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY404
    10:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:45 pm, 7 Jun Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    8:35 pm BKK - 3:50 am (+1) XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    6:00 pm XNB - 7:05 am (+1) BKK
    ฿20,114
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 pm
    6h 30m
    AUH
    12:05 am (+1)
    2h 25m
    AUH
    2:30 am
    1h 20m
    XNB
    3:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY401
    8:35 pm, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:05 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 30m
    2h 25m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5414
    2:30 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:50 am, 2 Jun Tue
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    6:00 pm
    1h 20m
    AUH
    7:20 pm
    2h 20m
    AUH
    9:40 pm
    6h 25m
    BKK
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5421
    6:00 pm, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    7:20 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY402
    9:40 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:05 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    8:35 am BKK - 3:20 pm XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 5m
    6:00 pm XNB - 7:05 am (+1) BKK
    ฿20,114
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 am
    6h 25m
    AUH
    12:00 pm
    2h
    AUH
    2:00 pm
    1h 20m
    XNB
    3:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY403
    8:35 am, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 25m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5424
    2:00 pm, 1 Jun Mon
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:20 pm, 1 Jun Mon
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    6:00 pm
    1h 20m
    AUH
    7:20 pm
    2h 20m
    AUH
    9:40 pm
    6h 25m
    BKK
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5421
    6:00 pm, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    7:20 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h 20m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY402
    9:40 pm, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:05 am, 8 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 1 Jun เที่ยวกลับ: Sun, 7 Jun กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 1 Jun - Sun, 7 Jun
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 10h 15m
    8:35 pm BKK - 3:50 am (+1) XNB
    Etihad Airways แวะพัก 1 ที่ 9h 45m
    7:00 am XNB - 7:45 pm BKK
    ฿20,114
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    BKK
    8:35 pm
    6h 30m
    AUH
    12:05 am (+1)
    2h 25m
    AUH
    2:30 am
    1h 20m
    XNB
    3:50 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY401
    8:35 pm, 1 Jun Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:05 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    6h 30m
    2h 25m หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY5414
    2:30 am, 2 Jun Tue
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    3:50 am, 2 Jun Tue
    XNB ดูไบ
    1h 20m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล

    XNB
    7:00 am
    1h 20m
    AUH
    8:20 am
    2h
    AUH
    10:20 am
    6h 25m
    BKK
    7:45 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    EY5415
    7:00 am, 7 Jun Sun
    XNB ดูไบ
    8:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    1h 20m
    2h หยุดพักใน อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล AUH
    EY404
    10:20 am, 7 Jun Sun
    AUH อะบู ดาห์บิ อินเตอร์เนชั่นแนล
    7:45 pm, 7 Jun Sun
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6h 25m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 30m
    8:30 pm BKK - 3:00 am (+1) DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    6:55 am DXB - 7:00 pm BKK
    ฿20,720
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    8:30 pm
    6h 45m
    MCT
    12:15 am (+1)
    1h 35m
    MCT
    1:50 am
    1h 10m
    DXB
    3:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY816
    8:30 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:15 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    6h 45m
    1h 35m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY601
    1:50 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    3:00 am, 10 Feb Tue
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    6:55 am
    1h 10m
    MCT
    8:05 am
    2h 5m
    MCT
    10:10 am
    5h 50m
    BKK
    7:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY602
    6:55 am, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    8:05 am, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    2h 5m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY815
    10:10 am, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:00 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 10m
    9:20 am BKK - 3:30 pm DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 8h 10m
    8:15 pm DXB - 7:25 am (+1) BKK
    ฿20,720
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    9:20 am
    6h 15m
    MCT
    12:35 pm
    1h 45m
    MCT
    2:20 pm
    1h 10m
    DXB
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY818
    9:20 am, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:35 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    6h 15m
    1h 45m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY609
    2:20 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    3:30 pm, 9 Feb Mon
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    8:15 pm
    1h 10m
    MCT
    9:25 pm
    1h 10m
    MCT
    10:35 pm
    5h 50m
    BKK
    7:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY624
    8:15 pm, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    9:25 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    1h 10m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY817
    10:35 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:25 am, 13 Feb Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 10m
    9:20 am BKK - 3:30 pm DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    6:55 am DXB - 7:00 pm BKK
    ฿20,720
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    9:20 am
    6h 15m
    MCT
    12:35 pm
    1h 45m
    MCT
    2:20 pm
    1h 10m
    DXB
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY818
    9:20 am, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:35 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    6h 15m
    1h 45m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY609
    2:20 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    3:30 pm, 9 Feb Mon
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    6:55 am
    1h 10m
    MCT
    8:05 am
    2h 5m
    MCT
    10:10 am
    5h 50m
    BKK
    7:00 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY602
    6:55 am, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    8:05 am, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    2h 5m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY815
    10:10 am, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:00 pm, 12 Feb Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 30m
    8:30 pm BKK - 3:00 am (+1) DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 8h 10m
    8:15 pm DXB - 7:25 am (+1) BKK
    ฿20,720
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    8:30 pm
    6h 45m
    MCT
    12:15 am (+1)
    1h 35m
    MCT
    1:50 am
    1h 10m
    DXB
    3:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY816
    8:30 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:15 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    6h 45m
    1h 35m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY601
    1:50 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    3:00 am, 10 Feb Tue
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    8:15 pm
    1h 10m
    MCT
    9:25 pm
    1h 10m
    MCT
    10:35 pm
    5h 50m
    BKK
    7:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY624
    8:15 pm, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    9:25 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    1h 10m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY817
    10:35 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:25 am, 13 Feb Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 10m
    9:20 am BKK - 3:30 pm DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    7:20 pm DXB - 7:25 am (+1) BKK
    ฿20,581
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    9:20 am
    6h 15m
    MCT
    12:35 pm
    1h 45m
    MCT
    2:20 pm
    1h 10m
    DXB
    3:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY818
    9:20 am, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:35 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    6h 15m
    1h 45m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY609
    2:20 pm, 9 Feb Mon
    MCT มัสแค็ท
    3:30 pm, 9 Feb Mon
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    7:20 pm
    1h 10m
    MCT
    8:30 pm
    2h 5m
    MCT
    10:35 pm
    5h 50m
    BKK
    7:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY614
    7:20 pm, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    8:30 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    2h 5m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY817
    10:35 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:25 am, 13 Feb Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m
    ขาออก: Mon, 9 Feb เที่ยวกลับ: Thu, 12 Feb กรุงเทพมหานคร ไป ดูไบ Mon, 9 Feb - Thu, 12 Feb
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 30m
    8:30 pm BKK - 3:00 am (+1) DXB
    Oman Air แวะพัก 1 ที่ 9h 5m
    7:20 pm DXB - 7:25 am (+1) BKK
    ฿20,581
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดูไบ โดย มัสแค็ท

    BKK
    8:30 pm
    6h 45m
    MCT
    12:15 am (+1)
    1h 35m
    MCT
    1:50 am
    1h 10m
    DXB
    3:00 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY816
    8:30 pm, 9 Feb Mon
    BKK กรุงเทพมหานคร
    12:15 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    6h 45m
    1h 35m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY601
    1:50 am, 10 Feb Tue
    MCT มัสแค็ท
    3:00 am, 10 Feb Tue
    DXB ดูไบ
    1h 10m

    เที่ยวกลับ: จาก ดูไบ ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย มัสแค็ท

    DXB
    7:20 pm
    1h 10m
    MCT
    8:30 pm
    2h 5m
    MCT
    10:35 pm
    5h 50m
    BKK
    7:25 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    WY614
    7:20 pm, 12 Feb Thu
    DXB ดูไบ
    8:30 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    1h 10m
    2h 5m หยุดพักใน มัสแค็ท MCT
    WY817
    10:35 pm, 12 Feb Thu
    MCT มัสแค็ท
    7:25 am, 13 Feb Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5h 50m