เที่ยวบินราคาถูก สู่ ดาร์วิน
    (แก้ไขการค้นหา)
    • สายการบิน
    • เที่ยวบิน

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ ดาร์วิน

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    SilkAir 16 ผลลัพธ์ ฿103,228 เลือก
    Jetstar Airways 4 ผลลัพธ์ ฿110,905 เลือก
    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    8h 45m
    KUL
    5:10 pm
    1h 15m
    HKT
    5:25 pm
    3h 50m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    8h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4788
    5:10 pm, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 50m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    11h 30m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    11h 30m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    11h 30m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    11h 30m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,147
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    8h 45m
    KUL
    5:10 pm
    1h 15m
    HKT
    5:25 pm
    3h 50m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    8h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4788
    5:10 pm, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 50m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    11h 30m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    11h 30m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    11h 30m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    11h 30m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI749
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m
    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    8h 45m
    KUL
    5:10 pm
    1h 15m
    HKT
    5:25 pm
    3h 50m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    8h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 50m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 20h 5m
    5:05 am DRW - 10:40 pm DMK
    ฿104,388
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI751
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m
    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    8h 45m
    KUL
    5:10 pm
    1h 15m
    HKT
    5:25 pm
    3h 50m
    HKT
    9:15 pm
    1h 25m
    DMK
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    8h 45m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH790
    5:10 pm, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    5:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 50m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1228
    9:15 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    10:40 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 15h 35m
    11:30 am DMK - 5:35 am (+1) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿110,905
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    11:30 am
    1h 20m
    HKT
    12:50 pm
    3h 55m
    HKT
    4:45 pm
    1h 55m
    SIN
    7:40 pm
    3h 50m
    SIN
    11:30 pm
    4h 35m
    DRW
    5:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1209
    11:30 am, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    12:50 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    3h 55m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    3K536
    4:45 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    7:40 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    1h 55m
    3h 50m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    3K161
    11:30 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    5:35 am, 17 Oct Fri
    DRW ดาร์วิน
    4h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 15h 35m
    11:30 am DMK - 5:35 am (+1) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿111,131
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    11:30 am
    1h 20m
    HKT
    12:50 pm
    3h 55m
    HKT
    4:45 pm
    1h 55m
    SIN
    7:40 pm
    3h 50m
    SIN
    11:30 pm
    4h 35m
    DRW
    5:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1209
    11:30 am, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    12:50 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    3h 55m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    3K536
    4:45 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    7:40 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    1h 55m
    3h 50m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    3K161
    11:30 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    5:35 am, 17 Oct Fri
    DRW ดาร์วิน
    4h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,470
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    PG4200
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย SilkAir

    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,470
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    PG4212
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย SilkAir

    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,711
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    13h 40m
    HKT
    10:15 am
    1h 50m
    SIN
    1:05 pm
    6h 55m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    13h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    PG4200
    10:15 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    1:05 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 50m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย SilkAir

    6h 55m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 4h 25m
    7:15 pm DMK - 2:10 am (+2) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,711
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    7:15 pm
    1h 20m
    HKT
    8:35 pm
    12h 5m
    HKT
    8:40 am
    1h 40m
    SIN
    11:20 am
    8h 40m
    SIN
    8:00 pm
    4h 40m
    DRW
    2:10 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1227
    7:15 pm, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    8:35 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    12h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    PG4212
    8:40 am, 17 Oct Fri
    HKT ภูเก็ต
    11:20 am, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    1h 40m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย SilkAir

    8h 40m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    MI803
    8:00 pm, 17 Oct Fri
    SIN สิงคโปร์
    2:10 am, 18 Oct Sat
    DRW ดาร์วิน
    4h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 15h 35m
    11:30 am DMK - 5:35 am (+1) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,228
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    11:30 am
    1h 20m
    HKT
    12:50 pm
    2h 5m
    HKT
    2:55 pm
    1h 45m
    SIN
    5:40 pm
    5h 50m
    SIN
    11:30 pm
    4h 35m
    DRW
    5:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1209
    11:30 am, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    12:50 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    2h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI753
    2:55 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    5:40 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    1h 45m
    5h 50m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    3K161
    11:30 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    5:35 am, 17 Oct Fri
    DRW ดาร์วิน
    4h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    TG4786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Malaysia Airlines

    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    ขาออก: Thu, 16 Oct เที่ยวกลับ: Thu, 23 Oct กรุงเทพมหานคร ไป ดาร์วิน Thu, 16 Oct - Thu, 23 Oct
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 15h 35m
    11:30 am DMK - 5:35 am (+1) DRW
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 12h 15m
    5:05 am DRW - 2:50 pm DMK
    ฿112,454
    cheapoair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง ดาร์วิน โดย ภูเก็ต, สิงคโปร์

    DMK
    11:30 am
    1h 20m
    HKT
    12:50 pm
    2h 5m
    HKT
    2:55 pm
    1h 45m
    SIN
    5:40 pm
    5h 50m
    SIN
    11:30 pm
    4h 35m
    DRW
    5:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TG1209
    11:30 am, 16 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    12:50 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 20m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo

    2h 5m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    MI753
    2:55 pm, 16 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    5:40 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    1h 45m
    5h 50m หยุดพักใน สิงคโปร์ SIN
    3K161
    11:30 pm, 16 Oct Thu
    SIN สิงคโปร์
    5:35 am, 17 Oct Fri
    DRW ดาร์วิน
    4h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก ดาร์วิน ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย กัวลาลัมเปอร์, ภูเก็ต

    DRW
    5:05 am
    4h 50m
    KUL
    8:25 am
    1h 5m
    KUL
    9:30 am
    1h 15m
    HKT
    9:45 am
    3h 40m
    HKT
    1:25 pm
    1h 25m
    DMK
    2:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    MH144
    5:05 am, 23 Oct Thu
    DRW ดาร์วิน
    8:25 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    4h 50m
    1h 5m หยุดพักใน กัวลาลัมเปอร์ KUL
    MH786
    9:30 am, 23 Oct Thu
    KUL กัวลาลัมเปอร์
    9:45 am, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    1h 15m
    3h 40m หยุดพักใน ภูเก็ต HKT
    TG1210
    1:25 pm, 23 Oct Thu
    HKT ภูเก็ต
    2:50 pm, 23 Oct Thu
    DMK กรุงเทพมหานคร
    1h 25m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย Centurion Air Cargo