×
เที่ยวบิน
  • การค้นหาใหม่
  • การค้นหาล่าสุด
  • เที่ยวเดียว
  • ไปกลับ

การค้นหาล่าสุด

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ บัวโนสไอเรส
    (แก้ไขการค้นหา)
    การแจ้งเตือนราคา
    • สายการบิน
    • ตั๋วเครื่องบิน

    เที่ยวบินราคาถูก สู่ บัวโนสไอเรส

    Airline Results Price View
    แสดงทุกสายการบินทั้งหมด เลือก
    Ethiopian Airlines 47 ผลลัพธ์ ฿58,440 เลือก
    ลุฟต์ฮันซา 89 ผลลัพธ์ ฿67,783 เลือก
    แอร์ฟรานซ์ 227 ผลลัพธ์ ฿69,817 เลือก
    KLM 318 ผลลัพธ์ ฿71,969 เลือก
    เอมิเรตส์ 202 ผลลัพธ์ ฿78,177 เลือก
    ตุรกีแอร์ไลน์ 44 ผลลัพธ์ ฿78,353 เลือก
    กาตาร์แอร์เวย์ 152 ผลลัพธ์ ฿85,720 เลือก
    บริติชแอร์เวย์ 25 ผลลัพธ์ ฿89,967 เลือก
    อลิตาเลีย 16 ผลลัพธ์ ฿92,423 เลือก
    แควนตัส 22 ผลลัพธ์ ฿95,781 เลือก
    สวิสอินเตอร์เนชันแนลแอร์ไลน์ 1 ผลลัพธ์ ฿129,251 เลือก
    TAM Airlines 3 ผลลัพธ์ ฿146,238 เลือก
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 11h 5m
    4:15 pm AEP - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿58,622
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    AEP
    4:15 pm
    2h 45m
    GRU
    7:00 pm
    7h 30m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AR2244
    4:15 pm, 1 Jul Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 45m
    7h 30m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 8 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 8 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 7h 10m
    1:30 am BKK - 10:40 pm AEP
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 8h 20m
    7:00 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿58,622
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    5h
    GRU
    7:45 pm
    2h 55m
    AEP
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    5h หยุดพักใน เปา GRU
    AR2245
    7:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    10:40 pm, 24 Jun Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    2h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    7:00 pm
    2h 50m
    GRU
    9:50 pm
    4h 40m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8097
    7:00 pm, 8 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    9:50 pm, 8 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    4h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 9 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 9 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 10 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 10 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 7h 10m
    1:30 am BKK - 10:40 pm AEP
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 8h 20m
    7:00 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿58,622
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    5h
    GRU
    7:45 pm
    2h 55m
    AEP
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    5h หยุดพักใน เปา GRU
    AR2245
    7:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    10:40 pm, 24 Jun Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    2h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    7:00 pm
    2h 50m
    GRU
    9:50 pm
    4h 40m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8097
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    9:50 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    4h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 7h 10m
    1:30 am BKK - 10:40 pm AEP
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 9h 35m
    5:45 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿58,622
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    5h
    GRU
    7:45 pm
    2h 55m
    AEP
    10:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    5h หยุดพักใน เปา GRU
    AR2245
    7:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    10:40 pm, 24 Jun Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    2h 55m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    5:45 pm
    2h 50m
    GRU
    8:35 pm
    5h 55m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8019
    5:45 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    8:35 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    5h 55m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 8h 5m
    7:15 pm AEP - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿58,622
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    AEP
    7:15 pm
    2h 45m
    GRU
    10:00 pm
    4h 30m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AR1248
    7:15 pm, 1 Jul Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    10:00 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 45m
    4h 30m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 9h 35m
    5:45 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿61,021
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    5:45 pm
    2h 50m
    GRU
    8:35 pm
    5h 55m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8019
    5:45 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    8:35 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    5h 55m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h 10m
    10:10 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿62,495
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    10:10 pm
    2h 45m
    GRU
    12:55 am (+1)
    1h 35m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AR2276
    10:10 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    12:55 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    2h 45m
    1h 35m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 8 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 8 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 8h 20m
    7:00 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿66,003
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    7:00 pm
    2h 50m
    GRU
    9:50 pm
    4h 40m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8097
    7:00 pm, 8 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    9:50 pm, 8 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    4h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 9 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 9 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 10 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 10 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 1 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 8h 20m
    7:00 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿66,003
    th.edreams.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    7:00 pm
    2h 50m
    GRU
    9:50 pm
    4h 40m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8097
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    9:50 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m
    4h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 2 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 3 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 8 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Wed, 8 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 5h
    1:30 am BKK - 8:30 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 11h 5m
    4:15 pm AEP - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿66,655
    th.bravofly.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    2h 40m
    GRU
    5:25 pm
    3h 5m
    EZE
    8:30 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 24 Jun Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    12h
    2h 40m หยุดพักใน เปา GRU
    PZ722
    5:25 pm, 24 Jun Wed
    GRU เปา
    8:30 pm, 24 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    AEP
    4:15 pm
    2h 45m
    GRU
    7:00 pm
    7h 30m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AR2244
    4:15 pm, 8 Jul Wed
    AEP บัวโนสไอเรส
    7:00 pm, 8 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 45m
    7h 30m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 9 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 9 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 10 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 10 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Thu, 9 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Thu, 9 Jul
    ลุฟต์ฮันซา แวะพัก 1 ที่ 1d 4h 55m
    12:10 pm BKK - 7:05 am (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿67,995
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    3h 5m
    FRA
    10:05 pm
    14h
    EZE
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    3h 5m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH510
    10:05 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    7:05 am, 25 Jun Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    14h

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 9 Jul Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 9 Jul Thu
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 9 Jul Thu
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 10 Jul Fri
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 10 Jul Fri
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 11 Jul Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Thu, 9 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Thu, 9 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h
    12:10 pm BKK - 2:10 pm (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿67,995
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต, เปา

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    2h 55m
    FRA
    9:55 pm
    12h
    GRU
    4:55 am (+1)
    6h 10m
    GRU
    11:05 am
    3h 5m
    EZE
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    2h 55m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH506
    9:55 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    4:55 am, 25 Jun Thu
    GRU เปา
    12h
    6h 10m หยุดพักใน เปา GRU
    JJ8232
    11:05 am, 25 Jun Thu
    GRU เปา
    2:10 pm, 25 Jun Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย LAN Airlines

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 9 Jul Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 9 Jul Thu
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 9 Jul Thu
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 10 Jul Fri
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 10 Jul Fri
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 11 Jul Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Wed, 1 Jul เที่ยวกลับ: Wed, 15 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 1 Jul - Wed, 15 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h
    12:10 pm BKK - 2:10 pm (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿67,995
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต, เปา

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    2h 45m
    FRA
    9:45 pm
    12h 10m
    GRU
    4:55 am (+1)
    6h 10m
    GRU
    11:05 am
    3h 5m
    EZE
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 1 Jul Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    2h 45m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH7358
    9:45 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    4:55 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    12h 10m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย TAM Airlines

    6h 10m หยุดพักใน เปา GRU
    JJ8232
    11:05 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    2:10 pm, 2 Jul Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย LAN Airlines

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 15 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 17 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Tue, 2 Jun เที่ยวกลับ: Wed, 1 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Tue, 2 Jun - Wed, 1 Jul
    ลุฟต์ฮันซา แวะพัก 1 ที่ 1d 4h 55m
    12:10 pm BKK - 7:05 am (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿67,995
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    3h 5m
    FRA
    10:05 pm
    14h
    EZE
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 2 Jun Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 2 Jun Tue
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    3h 5m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH510
    10:05 pm, 2 Jun Tue
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    7:05 am, 3 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    14h

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 1 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 1 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 2 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 2 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 3 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Wed, 1 Jul เที่ยวกลับ: Wed, 15 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 1 Jul - Wed, 15 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h
    12:10 pm BKK - 2:10 pm (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿67,995
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต, เปา

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    2h 55m
    FRA
    9:55 pm
    12h
    GRU
    4:55 am (+1)
    6h 10m
    GRU
    11:05 am
    3h 5m
    EZE
    2:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 1 Jul Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    2h 55m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH506
    9:55 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    4:55 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    12h
    6h 10m หยุดพักใน เปา GRU
    JJ8232
    11:05 am, 2 Jul Thu
    GRU เปา
    2:10 pm, 2 Jul Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย LAN Airlines

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 15 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 17 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Wed, 1 Jul เที่ยวกลับ: Wed, 15 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 1 Jul - Wed, 15 Jul
    ลุฟต์ฮันซา แวะพัก 1 ที่ 1d 4h 55m
    12:10 pm BKK - 7:05 am (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 13h
    10:45 am EZE - 9:45 am (+2) BKK
    ฿69,515
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    3h 5m
    FRA
    10:05 pm
    14h
    EZE
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 1 Jul Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    3h 5m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH510
    10:05 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    7:05 am, 2 Jul Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    14h

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย ริโอเดอจาเนโร, แฟรงค์เฟิร์ต

    EZE
    10:45 am
    3h 5m
    GIG
    1:50 pm
    8h 20m
    GIG
    10:10 pm
    11h 25m
    FRA
    2:35 pm (+1)
    3h
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    PZ727
    10:45 am, 15 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    1:50 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    3h 5m
    8h 20m หยุดพักใน ริโอเดอจาเนโร GIG
    LH501
    10:10 pm, 15 Jul Wed
    GIG ริโอเดอจาเนโร
    2:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 25m
    3h หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 16 Jul Thu
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 17 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Wed, 1 Jul เที่ยวกลับ: Wed, 15 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 1 Jul - Wed, 15 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 6h 50m
    1:30 am BKK - 10:20 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h
    3:20 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿69,618
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    9h 5m
    ADD
    6:35 am
    2h 10m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    4h 30m
    GRU
    7:15 pm
    3h 5m
    EZE
    10:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 1 Jul Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:35 am, 1 Jul Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    9h 5m
    2h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 1 Jul Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    12h
    4h 30m หยุดพักใน เปา GRU
    LA4549
    7:15 pm, 1 Jul Wed
    GRU เปา
    10:20 pm, 1 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย **

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    3:20 pm
    2h 50m
    GRU
    6:10 pm
    8h 20m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LA4548
    3:20 pm, 15 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    6:10 pm, 15 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย **

    8h 20m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 16 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 16 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 17 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 17 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 15 Jul เที่ยวกลับ: Wed, 29 Jul กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 15 Jul - Wed, 29 Jul
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 6h 50m
    1:30 am BKK - 10:20 pm EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h
    3:20 pm EZE - 1:20 pm (+2) BKK
    ฿69,618
    cheaptickets.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แอดดิส อะบาบ่า, เปา

    BKK
    1:30 am
    8h 30m
    ADD
    6:00 am
    2h 45m
    ADD
    8:45 am
    12h
    GRU
    2:45 pm
    4h 30m
    GRU
    7:15 pm
    3h 5m
    EZE
    10:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ET629
    1:30 am, 15 Jul Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    6:00 am, 15 Jul Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    8h 30m
    2h 45m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET506
    8:45 am, 15 Jul Wed
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    2:45 pm, 15 Jul Wed
    GRU เปา
    12h
    4h 30m หยุดพักใน เปา GRU
    LA4549
    7:15 pm, 15 Jul Wed
    GRU เปา
    10:20 pm, 15 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    3h 5m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย **

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แอดดิส อะบาบ่า

    EZE
    3:20 pm
    2h 50m
    GRU
    6:10 pm
    8h 20m
    GRU
    2:30 am
    12h
    ADD
    8:30 pm
    4h 10m
    ADD
    12:40 am
    8h 40m
    BKK
    1:20 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LA4548
    3:20 pm, 29 Jul Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    6:10 pm, 29 Jul Wed
    GRU เปา
    2h 50m

    * Codeshare ดำเนินงานโดย **

    8h 20m หยุดพักใน เปา GRU
    ET507
    2:30 am, 30 Jul Thu
    GRU เปา
    8:30 pm, 30 Jul Thu
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    12h
    4h 10m หยุดพักใน แอดดิส อะบาบ่า ADD
    ET618
    12:40 am, 31 Jul Fri
    ADD แอดดิส อะบาบ่า
    1:20 pm, 31 Jul Fri
    BKK กรุงเทพมหานคร
    8h 40m
    ขาออก: Wed, 24 Jun เที่ยวกลับ: Tue, 30 Jun กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Wed, 24 Jun - Tue, 30 Jun
    ลุฟต์ฮันซา แวะพัก 1 ที่ 1d 4h 55m
    12:10 pm BKK - 7:05 am (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก +2 ที่ 1d 12h 40m
    11:05 am AEP - 9:45 am (+2) BKK
    ฿69,740
    expedia.co.th
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย แฟรงค์เฟิร์ต

    BKK
    12:10 pm
    11h 50m
    FRA
    7:00 pm
    3h 5m
    FRA
    10:05 pm
    14h
    EZE
    7:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    LH773
    12:10 pm, 24 Jun Wed
    BKK กรุงเทพมหานคร
    7:00 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 50m
    3h 5m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH510
    10:05 pm, 24 Jun Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    7:05 am, 25 Jun Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    14h

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย เปา, แฟรงค์เฟิร์ต

    AEP
    11:05 am
    2h 40m
    GRU
    1:45 pm
    4h 25m
    GRU
    6:10 pm
    11h 35m
    FRA
    10:45 am (+1)
    6h 50m
    FRA
    5:35 pm
    11h 10m
    BKK
    9:45 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    JJ8009
    11:05 am, 30 Jun Tue
    AEP บัวโนสไอเรส
    1:45 pm, 30 Jun Tue
    GRU เปา
    2h 40m
    4h 25m หยุดพักใน เปา GRU
    LH507
    6:10 pm, 30 Jun Tue
    GRU เปา
    10:45 am, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    11h 35m
    6h 50m หยุดพักใน แฟรงค์เฟิร์ต FRA
    LH772
    5:35 pm, 1 Jul Wed
    FRA แฟรงค์เฟิร์ต
    9:45 am, 2 Jul Thu
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 10m
    ขาออก: Tue, 2 Jun เที่ยวกลับ: Thu, 18 Jun กรุงเทพมหานคร ไป บัวโนสไอเรส Tue, 2 Jun - Thu, 18 Jun
    แอร์ฟรานซ์ แวะพัก 1 ที่ 1d 8h 15m
    9:50 am BKK - 8:05 am (+1) EZE
    หลากหลายสายการบิน แวะพัก 1 ที่ 1d 5h 10m
    3:45 pm EZE - 6:55 am (+2) BKK
    ฿69,531
    ebookers.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก กรุงเทพมหานคร ไปยัง บัวโนสไอเรส โดย ปารีส

    BKK
    9:50 am
    12h 15m
    CDG
    5:05 pm
    6h 25m
    CDG
    11:30 pm
    13h 35m
    EZE
    8:05 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    AF165
    9:50 am, 2 Jun Tue
    BKK กรุงเทพมหานคร
    5:05 pm, 2 Jun Tue
    CDG ปารีส
    12h 15m
    6h 25m หยุดพักใน ปารีส CDG
    AF394
    11:30 pm, 2 Jun Tue
    CDG ปารีส
    8:05 am, 3 Jun Wed
    EZE บัวโนสไอเรส
    13h 35m

    เที่ยวกลับ: จาก บัวโนสไอเรส ไปยัง กรุงเทพมหานคร โดย อัมสเตอร์ดัม

    EZE
    3:45 pm
    13h 15m
    AMS
    10:00 am (+1)
    4h 15m
    AMS
    2:15 pm
    11h 40m
    BKK
    6:55 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    KL702
    3:45 pm, 18 Jun Thu
    EZE บัวโนสไอเรส
    10:00 am, 19 Jun Fri
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    13h 15m
    4h 15m หยุดพักใน อัมสเตอร์ดัม AMS
    CI66
    2:15 pm, 19 Jun Fri
    AMS อัมสเตอร์ดัม
    6:55 am, 20 Jun Sat
    BKK กรุงเทพมหานคร
    11h 40m