ตั๋วเครื่องบินราคาถูกจาก ฮ่องกง
    (Modify Search)
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Thu, 13 Nov - Sun, 16 Nov
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    8:25 am HKG - 10:25 am MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    7:10 pm MNL - 9:10 pm HKG
    ฿2,999
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    8:25 am
    2h
    MNL
    10:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J109
    Thu 13 Nov, 8:25 am
    HKG ฮ่องกง
    Thu 13 Nov, 10:25 am
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    7:10 pm
    2h
    HKG
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J142
    Sun 16 Nov, 7:10 pm
    MNL มนิลา
    Sun 16 Nov, 9:10 pm
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Thu, 13 Nov - Sun, 16 Nov
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    8:25 am HKG - 10:25 am MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    4:40 pm MNL - 6:40 pm HKG
    ฿2,999
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    8:25 am
    2h
    MNL
    10:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J109
    Thu 13 Nov, 8:25 am
    HKG ฮ่องกง
    Thu 13 Nov, 10:25 am
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    4:40 pm
    2h
    HKG
    6:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J118
    Sun 16 Nov, 4:40 pm
    MNL มนิลา
    Sun 16 Nov, 6:40 pm
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Thu, 13 Nov - Sun, 16 Nov
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    8:25 am HKG - 10:25 am MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    7:55 am MNL - 9:55 am HKG
    ฿2,999
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    8:25 am
    2h
    MNL
    10:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J109
    Thu 13 Nov, 8:25 am
    HKG ฮ่องกง
    Thu 13 Nov, 10:25 am
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    7:55 am
    2h
    HKG
    9:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J110
    Sun 16 Nov, 7:55 am
    MNL มนิลา
    Sun 16 Nov, 9:55 am
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป Angeles Sat, 27 Sep - Sat, 11 Oct
    Tigerair เที่ยวบินตรง 2h
    8:50 pm HKG - 10:50 pm CRK
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    7:05 am CRK - 8:55 am HKG
    ฿3,069
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง Angeles

    HKG
    8:50 pm
    2h
    CRK
    10:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    DG7933
    Sat 27 Sep, 8:50 pm
    HKG ฮ่องกง
    Sat 27 Sep, 10:50 pm
    CRK Angeles
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก Angeles ไปยัง ฮ่องกง

    CRK
    7:05 am
    1h 50m
    HKG
    8:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J150
    Sat 11 Oct, 7:05 am
    CRK Angeles
    Sat 11 Oct, 8:55 am
    HKG ฮ่องกง
    1h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป Angeles Sat, 27 Sep - Sat, 11 Oct
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    9:45 am HKG - 11:35 am CRK
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    7:05 am CRK - 8:55 am HKG
    ฿3,069
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง Angeles

    HKG
    9:45 am
    1h 50m
    CRK
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J149
    Sat 27 Sep, 9:45 am
    HKG ฮ่องกง
    Sat 27 Sep, 11:35 am
    CRK Angeles
    1h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก Angeles ไปยัง ฮ่องกง

    CRK
    7:05 am
    1h 50m
    HKG
    8:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J150
    Sat 11 Oct, 7:05 am
    CRK Angeles
    Sat 11 Oct, 8:55 am
    HKG ฮ่องกง
    1h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป สิงคโปร์ Fri, 26 Sep - Sun, 28 Sep
    Scoot เที่ยวบินตรง 4h
    6:55 am HKG - 10:55 am SIN
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 55m
    1:50 am SIN - 5:45 am HKG
    ฿3,634
    aerobilet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง สิงคโปร์

    HKG
    6:55 am
    4h
    SIN
    10:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ221
    Fri 26 Sep, 6:55 am
    HKG ฮ่องกง
    Fri 26 Sep, 10:55 am
    SIN สิงคโปร์
    4h

    เที่ยวกลับ: จาก สิงคโปร์ ไปยัง ฮ่องกง

    SIN
    1:50 am
    3h 55m
    HKG
    5:45 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ220
    Sun 28 Sep, 1:50 am
    SIN สิงคโปร์
    Sun 28 Sep, 5:45 am
    HKG ฮ่องกง
    3h 55m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป สิงคโปร์ Tue, 4 Nov - Fri, 7 Nov
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 50m
    7:20 am HKG - 11:10 am SIN
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 45m
    1:50 am SIN - 5:35 am HKG
    ฿3,634
    aerobilet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง สิงคโปร์

    HKG
    7:20 am
    3h 50m
    SIN
    11:10 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ221
    Tue 4 Nov, 7:20 am
    HKG ฮ่องกง
    Tue 4 Nov, 11:10 am
    SIN สิงคโปร์
    3h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก สิงคโปร์ ไปยัง ฮ่องกง

    SIN
    1:50 am
    3h 45m
    HKG
    5:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ220
    Fri 7 Nov, 1:50 am
    SIN สิงคโปร์
    Fri 7 Nov, 5:35 am
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป สิงคโปร์ Tue, 4 Nov - Sat, 8 Nov
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 50m
    7:20 am HKG - 11:10 am SIN
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 45m
    1:50 am SIN - 5:35 am HKG
    ฿3,634
    aerobilet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง สิงคโปร์

    HKG
    7:20 am
    3h 50m
    SIN
    11:10 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ221
    Tue 4 Nov, 7:20 am
    HKG ฮ่องกง
    Tue 4 Nov, 11:10 am
    SIN สิงคโปร์
    3h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก สิงคโปร์ ไปยัง ฮ่องกง

    SIN
    1:50 am
    3h 45m
    HKG
    5:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ220
    Sat 8 Nov, 1:50 am
    SIN สิงคโปร์
    Sat 8 Nov, 5:35 am
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป สิงคโปร์ Tue, 28 Oct - Fri, 31 Oct
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 50m
    7:20 am HKG - 11:10 am SIN
    Scoot เที่ยวบินตรง 3h 45m
    1:50 am SIN - 5:35 am HKG
    ฿3,710
    aerobilet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง สิงคโปร์

    HKG
    7:20 am
    3h 50m
    SIN
    11:10 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ221
    Tue 28 Oct, 7:20 am
    HKG ฮ่องกง
    Tue 28 Oct, 11:10 am
    SIN สิงคโปร์
    3h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก สิงคโปร์ ไปยัง ฮ่องกง

    SIN
    1:50 am
    3h 45m
    HKG
    5:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    TZ220
    Fri 31 Oct, 1:50 am
    SIN สิงคโปร์
    Fri 31 Oct, 5:35 am
    HKG ฮ่องกง
    3h 45m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป โซล Wed, 15 Oct - Mon, 20 Oct
    EasterJet เที่ยวบินตรง 3h 40m
    1:00 pm HKG - 5:40 pm ICN
    EasterJet เที่ยวบินตรง 4h 15m
    8:40 am ICN - 11:55 am HKG
    ฿3,726
    eastarjet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง โซล

    HKG
    1:00 pm
    3h 40m
    ICN
    5:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE932
    Wed 15 Oct, 1:00 pm
    HKG ฮ่องกง
    Wed 15 Oct, 5:40 pm
    ICN โซล
    3h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โซล ไปยัง ฮ่องกง

    ICN
    8:40 am
    4h 15m
    HKG
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE931
    Mon 20 Oct, 8:40 am
    ICN โซล
    Mon 20 Oct, 11:55 am
    HKG ฮ่องกง
    4h 15m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป โซล Wed, 15 Oct - Tue, 21 Oct
    EasterJet เที่ยวบินตรง 3h 40m
    1:00 pm HKG - 5:40 pm ICN
    EasterJet เที่ยวบินตรง 4h 15m
    8:40 am ICN - 11:55 am HKG
    ฿3,726
    eastarjet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง โซล

    HKG
    1:00 pm
    3h 40m
    ICN
    5:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE932
    Wed 15 Oct, 1:00 pm
    HKG ฮ่องกง
    Wed 15 Oct, 5:40 pm
    ICN โซล
    3h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โซล ไปยัง ฮ่องกง

    ICN
    8:40 am
    4h 15m
    HKG
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE931
    Tue 21 Oct, 8:40 am
    ICN โซล
    Tue 21 Oct, 11:55 am
    HKG ฮ่องกง
    4h 15m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Thu, 13 Nov - Sun, 16 Nov
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    10:40 am HKG - 12:40 pm MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    7:55 am MNL - 9:55 am HKG
    ฿3,767
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    10:40 am
    2h
    MNL
    12:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J111
    Thu 13 Nov, 10:40 am
    HKG ฮ่องกง
    Thu 13 Nov, 12:40 pm
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    7:55 am
    2h
    HKG
    9:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J110
    Sun 16 Nov, 7:55 am
    MNL มนิลา
    Sun 16 Nov, 9:55 am
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Thu, 13 Nov - Sun, 16 Nov
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    10:40 am HKG - 12:40 pm MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    4:40 pm MNL - 6:40 pm HKG
    ฿3,767
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    10:40 am
    2h
    MNL
    12:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J111
    Thu 13 Nov, 10:40 am
    HKG ฮ่องกง
    Thu 13 Nov, 12:40 pm
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    4:40 pm
    2h
    HKG
    6:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J118
    Sun 16 Nov, 4:40 pm
    MNL มนิลา
    Sun 16 Nov, 6:40 pm
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป Angeles Fri, 8 Aug - Wed, 20 Aug
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    9:45 am HKG - 11:35 am CRK
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    7:05 am CRK - 8:55 am HKG
    ฿3,931
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง Angeles

    HKG
    9:45 am
    1h 50m
    CRK
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J149
    Fri 8 Aug, 9:45 am
    HKG ฮ่องกง
    Fri 8 Aug, 11:35 am
    CRK Angeles
    1h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก Angeles ไปยัง ฮ่องกง

    CRK
    7:05 am
    1h 50m
    HKG
    8:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J150
    Wed 20 Aug, 7:05 am
    CRK Angeles
    Wed 20 Aug, 8:55 am
    HKG ฮ่องกง
    1h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป Angeles Tue, 2 Sep - Thu, 25 Sep
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    9:45 am HKG - 11:35 am CRK
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    7:05 am CRK - 8:55 am HKG
    ฿3,972
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง Angeles

    HKG
    9:45 am
    1h 50m
    CRK
    11:35 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J149
    Tue 2 Sep, 9:45 am
    HKG ฮ่องกง
    Tue 2 Sep, 11:35 am
    CRK Angeles
    1h 50m

    เที่ยวกลับ: จาก Angeles ไปยัง ฮ่องกง

    CRK
    7:05 am
    1h 50m
    HKG
    8:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J150
    Thu 25 Sep, 7:05 am
    CRK Angeles
    Thu 25 Sep, 8:55 am
    HKG ฮ่องกง
    1h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป Angeles Fri, 8 Aug - Wed, 20 Aug
    Tigerair เที่ยวบินตรง 2h
    8:50 pm HKG - 10:50 pm CRK
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 1h 50m
    7:05 am CRK - 8:55 am HKG
    ฿3,972
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง Angeles

    HKG
    8:50 pm
    2h
    CRK
    10:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    DG7933
    Fri 8 Aug, 8:50 pm
    HKG ฮ่องกง
    Fri 8 Aug, 10:50 pm
    CRK Angeles
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก Angeles ไปยัง ฮ่องกง

    CRK
    7:05 am
    1h 50m
    HKG
    8:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J150
    Wed 20 Aug, 7:05 am
    CRK Angeles
    Wed 20 Aug, 8:55 am
    HKG ฮ่องกง
    1h 50m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป โซล Tue, 2 Sep - Thu, 4 Sep
    EasterJet เที่ยวบินตรง 3h 40m
    1:00 pm HKG - 5:40 pm ICN
    EasterJet เที่ยวบินตรง 4h 15m
    8:40 am ICN - 11:55 am HKG
    ฿4,161
    eastarjet.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง โซล

    HKG
    1:00 pm
    3h 40m
    ICN
    5:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE932
    Tue 2 Sep, 1:00 pm
    HKG ฮ่องกง
    Tue 2 Sep, 5:40 pm
    ICN โซล
    3h 40m

    เที่ยวกลับ: จาก โซล ไปยัง ฮ่องกง

    ICN
    8:40 am
    4h 15m
    HKG
    11:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    ZE931
    Thu 4 Sep, 8:40 am
    ICN โซล
    Thu 4 Sep, 11:55 am
    HKG ฮ่องกง
    4h 15m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป เซี่ยงไฮ้ Thu, 2 Oct - Thu, 16 Oct
    Spring Airlines เที่ยวบินตรง 2h 45m
    9:50 pm HKG - 12:35 am (+1) SHA
    Spring Airlines เที่ยวบินตรง 1h 30m
    7:20 pm SHA - 8:50 pm HKG
    ฿4,584
    china-sss.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง เซี่ยงไฮ้

    HKG
    9:50 pm
    2h 45m
    SHA
    12:35 am (+1)
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9C8502
    Thu 2 Oct, 9:50 pm
    HKG ฮ่องกง
    Fri 3 Oct, 12:35 am
    SHA เซี่ยงไฮ้
    2h 45m

    เที่ยวกลับ: จาก เซี่ยงไฮ้ ไปยัง ฮ่องกง

    SHA
    7:20 pm
    1h 30m
    HKG
    8:50 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    9C8501
    Thu 16 Oct, 7:20 pm
    SHA เซี่ยงไฮ้
    Thu 16 Oct, 8:50 pm
    HKG ฮ่องกง
    1h 30m
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Mon, 1 Sep - Wed, 10 Sep
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    10:40 am HKG - 12:40 pm MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    7:55 am MNL - 9:55 am HKG
    ฿4,588
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    10:40 am
    2h
    MNL
    12:40 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J111
    Mon 1 Sep, 10:40 am
    HKG ฮ่องกง
    Mon 1 Sep, 12:40 pm
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    7:55 am
    2h
    HKG
    9:55 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J110
    Wed 10 Sep, 7:55 am
    MNL มนิลา
    Wed 10 Sep, 9:55 am
    HKG ฮ่องกง
    2h
    ขาออก เที่ยวกลับ ฮ่องกง ไป มนิลา Mon, 1 Sep - Wed, 10 Sep
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    8:25 am HKG - 10:25 am MNL
    Cebu Pacific เที่ยวบินตรง 2h
    7:10 pm MNL - 9:10 pm HKG
    ฿4,588
    cebupacificair.com
    แสดงรายละเอียด

    ขาออก: จาก ฮ่องกง ไปยัง มนิลา

    HKG
    8:25 am
    2h
    MNL
    10:25 am
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J109
    Mon 1 Sep, 8:25 am
    HKG ฮ่องกง
    Mon 1 Sep, 10:25 am
    MNL มนิลา
    2h

    เที่ยวกลับ: จาก มนิลา ไปยัง ฮ่องกง

    MNL
    7:10 pm
    2h
    HKG
    9:10 pm
    สายการบิน
    หมายเลขเที่ยวบิน
    จาก
    ถึง
    ระยะเวลา
    5J142
    Wed 10 Sep, 7:10 pm
    MNL มนิลา
    Wed 10 Sep, 9:10 pm
    HKG ฮ่องกง
    2h